ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นักเที่ยวส่วนใหญ่ทาสีให้น้องที่ขึ้นด้วยรึเปล่าครับ  (อ่าน 3228 ครั้ง)

ออฟไลน์ montree081

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นักเที่ยวส่วนใหญ่ทาสีให้น้องที่ขึ้นด้วยรึเปล่าครับ แล้วต้องป้องกันโดยใช้แผ่นยางอนามัยด้วยรึเปล่าครับ มือใหม่หัดเที่ยวTT

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ทาสีประมาณ 80%ครับ ส่วน20%นั้นทาไม่ลง บางทีมีกลิ่น น้องไม่สวย อวบระยะท้ายๆผมก็ไม่อยากทาครับ ส่วนที่น่าทาจริงๆ ถ้าวันไหนปากเป็นร้อนในแผลลึกๆก็ไม่ทาครับ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
สำรวจกลิ่นก่อนฮะ ถ้าไม่มีก้ลุยยย
แต่ยังไงผมว่าถามน้องก่อนทำก้ดีนะ ผญ หลายๆคนไม่ได้ชอบโดนลิ้นนะ แต่บางทีก็ปล่อยๆให้ลูกค้าทำไป ถ้าน้องไม่ชอบไปบิ้วตรงอื่นดีกว่า

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
ช่าย จะทาคนที่เล็มหรือโกนมาเรี่ยบร้อย  และไม่มีกลิ่นอับ  หรือ คาวๆเหมือนมีการอักเสบ :84:  ส่วนใหญ่ผมมักจะลงเฉพาะเป็นเปนแรกของน้องด้วยในวันนั้นด้วย   เด่วมีน้ำท่านอื่นมาปน 55555

ออฟไลน์ aon666999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ผมชอบจูบแลกลิ้น มากกว่าทาสีนะ  :048:
เคยขึ้นน้องคนหนึ่ง มัวแต่แลกลิ้นเพลิน ลืมแม้กระทั้งดูดนม555 :012:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ผมทาสีเกือบทุกคนครับ ทาเสร็จแล้วดูดปากแลกลิ้นกันต่อ
ให้น้องชิมของตัวเองบ้าง  :032:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
หาหมีก่อน ไม่เจอหมี ค่อย ทาสีบ้านในป่าใหญ่  :032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
นึกถึงตอนสมัยเริ่มเที่ยวตอนนั้นผมก็กลัวเหมือนคุณ​  แต่สุดท้ายฝึกๆไปมีแต่น้องบอกว่าทำไมพี่เลียเก่งจัง​ หนูไม่เคยเสร็จจากการเลียเลยนะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ถ้าน่าทาและน้องให้ทานี่เรียกได้ว่าทาจนร้องขอชีวิตครับ

ออฟไลน์ blesman_u

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
ถ้าน้องให้ทา ผมทาทุกครั้งครับ.ชอบ