ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปะทะกับน้องเสี้ยวเกาหลี@RB  (อ่าน 8493 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
ปะทะกับน้องเสี้ยวเกาหลี@RB
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 11:15:04 AM »
สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนๆทุกท่าน ช่วงนี้เงินเดือนออก สิ่งแรกที่หนึ่งถึงหลังจากจ่ายหนี้บัตรเครดิต ก็คง
ไม่พ้นการเลือกขึ้นไปนอนนั่งพูดคุย กุ้กกิ้กๆ กับน้องๆ ที่น่ารักน่าฟัดนั่นเองเนอะครับ

ผมเลือกใช้บริการจากร้านเดิมๆ ใกล้ที่ทำงานพอรู้ว่าเงินเดือนออกก็รีบมาทันทีครับ นั่งคุยกับน้องพีอาสุดสวยอยู่ดีๆ บังเอิญเห็นน้องคนนึงเดินเข้ามาทำงาน ตรงสเป๊ควัยรุ่น   หมวย หุ่นดี แถมดูมๆ เราเลยถามพีอา น้องครับ เค้าคือใคร!?  น้องพีอาบอกว่าพี่ชอบหรอ. คนนี้น้องเค้าบอกว่ามีเชื้อเกาหลีนะคะ

ผมคิดในใจหึหึหึ พี่ก็มีเชื้อนะ ไม่ใช่เกาหลีแต่เกา...  ไม่รู้จะรออะไรละครับ. บอกน้องพีอา พี่จะเอาคนนี้!  ดีใจจังเราได้เป็นคนแรกของน้องในวันนี้..

พอถึงห้องหอ น้องบอกอาบน้ำกันเนอะ ผมก็ได้แต่พยักหน้าเชื่อฟังเหมือนเด็กน้อย น้องถอดเสื้อไปอาบน้ำ ผมนี่ขยี้ตาเลยครับ สัดส่วนทวดทรวง อย่าจะกระโดดเข้าไปขย้ำ น้องบอกพี่ใจเย็นๆก่อน มาๆ อาบน้ำกัน. ผมเลยห้ามใจเดินตามไปก่อน แต่กอนจะไปเดินไปผมอ้อนน้อง ขอจับปลาหน่อยนะ มุมนี้มันสวยเหลือเกิน...

อาบน้ำเสร็จผมก็บู๊ทันทีครับ น้องรุกรับ บู๊บุ๋นถึงใจมาก งานบิ๊วถึงของเหลือเกิน การวาดลวดลาย เสียงคราง โอ้ยย ไองต่อกันเองนะครับ เดี๋ยวจะหาว่าผมโฆษณาเกินจริง
ค่าตัวน้องเกาหลี2000 พันบาทไทยคุ้มค่าทุกราคา มีโอกาสพี่กลับไปเกาอีกแน่ครับ หึหึ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: ปะทะกับน้องเสี้ยวเกาหลี@RB
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 11:17:53 AM »
 :002: :002:

• *
Re: ปะทะกับน้องเสี้ยวเกาหลี@RB
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 11:19:01 AM »
 :032: :032:

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 09:30:11 AM »
น่ากินมาก  :038:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2019, 09:41:16 PM »
 :013: