ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาทำบอดี้โดยเอาอวัยวะเพศถูกันภายนอก แต่ละท่านใส่ถุงยางกันไหม  (อ่าน 3213 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
อยากเที่ยวอย่างปลอดภัย  เที่ยวแล้วนึกถึงคนอื่นนึกถึงครอบครัว  ก็ใส่ถุง

อยากเสียวโดยไม่คิดถึงคนอื่น  ตัวตรู  เรื่องของตรู  ตรูจะใส่หรือไม่ใส่ก็เรื่องของตรู   ก็ไม่ต้องใส่  แล้วอย่ามาตั้งกระทู้ในพันทิพนะ  เอาสดกับเด็กนวดกะปู๋จะติดเอดส์มั้ย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ใส่แล้วมีนไม่ได้อารมณ์เสียวครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ adinary

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 3
 ใส่ถุงดีกว่าครับ จะได้สบายใจกันทุกฝ่าย   :002:

ออฟไลน์ saitei

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ถ้าไม่ใส่ถุงยาง ถึงจะแค่ถูกัน ก็มีโอกาสติดโรคซิฟิลิส เริมอวัยวะเพศ หนองในแท้ หนองในเทียมได้ครับ และร้ายสุด HIV ก็มีโอกาสครับถึงจะไม่มากก็ตาม
ใส่ถุงทุกกระบวนท่า ปลอดภัยที่สุดครับ

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ผมจะใส่ น้องบอกไม่ต้อง วันหลังไม่เอาล่ะ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
ถูแบบไม่ใส่ถุงมันเสียวมากจริงๆคนละเรื่องกับถูแบบใส่ถุงอ่ะ เคยครั้งนึงถึงขนาดน้องพูดเหมือนอยากให้เสียบเข้าไปทั้งอย่างนั้นเลย ดีที่ไม่ได้หน้ามืดทำไป ถ้ากลัวติดโรคมากก็ไม่น่าทำหรอก เพราะถูสดเกิดน้องอารมณ์มาน้ำน้องก็มาโดนน้องชายเราเต็มๆอ่ะ