ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง IG ร้าน Belle งานเป็นงัยบ้าง มีใครเคยขึ้นบ้างครับ  (อ่าน 1591 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krisma

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนพี่ๆ ด้วยครับ  :015:

ออฟไลน์ แล้วแต่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
รอการบ้านหน้าม้าสักพัก เดวก็มีล็อคอินอวตารเจ้าของร้านหรือไม่ก็พวกหุ้นส่วนพีอาร์มาลงให้ดูเอง

ออฟไลน์ ronnie.kan

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ใช่คับ ร้านนี้ชอบทำแบบนี้มานานแล้ว

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ดูง่ายๆเลยครับ การบ้านโปรโมท

กระปู๋มือใหม่มีไม่กี่โพสถ่ายรูปจัดเต็มได้
โพสแปปเดียวร้านมาตอบ น้องเข้า ว่างพอดี
แปปๆ การบ้านอยู่ในไทม์ไลน์ร้าน

ข้อดีที่นี่น้องไม่ดรอปมาก ส่วนงานนี่แล้วแต่คนครับ ขึ้นมาหลายคนยังไม่หล่น แต่ทอนกระจายมีน้องเบียร์คนเดียวสำหรับผม

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
55555555555555555555555555555

ขอขำหนักๆครับ

คนนี้โปรไฟล์ที่ร้านเขียนเลิศหรูมาก​ อลังการงานสร้าง

ร้านนี้ผมสนิทกับพีอา​  ตอนอยู่ในร้านผมถามว่าคนไหนไอจี

คนที่แต่งชุดนักศึกษาที่นั่งหน้าร้านไงพี่​ ทำมาชาตินึงแล้ว

สรุป​ หน้าตาเหมือนเด็กเสริฟที่แต่งชุดนักศึกษาในร้านเหล้าถูกๆ​ ทำมาเกินปีแล้ว
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
 คนนี้ไม่ดร็อปมากครับ​ แค่​ 50%  เอง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Krisma

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คนนี้ไม่ดร็อปมากครับ​ แค่​ 50%  เอง
อ้าวจริงหรอครับพี่ PR เชียร์ผมขึ้นคนนี้นะ IG โปรไฟล์ดี แต่ต้องจองเพราะน้องไม่โชว์ตัวครับ ส่วนน้องๆคนอื่นที่ร้านผมขึ้นเกือบหมดครับ เหลือคนนี้คนเดียว

• *
แสดงว่าคุณยังสนิทกับพีอาไม่พอ