ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พรรคนี้เพื่อเธอ แพรวา @lollipop  (อ่าน 3525 ครั้ง)

ออฟไลน์ SStory さようなら

• mission accomplished
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 93
  • PC GS IT PFY SW DI PP ID NN PM PR WT CT MG ZN & BM
พรรคนี้เพื่อเธอ แพรวา @lollipop
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2019, 09:41:03 PM »
ช่วงนี้กระแสกำลังมา ทุกคนคงเลือกพรรคที่ตัวเองชอบ
ผิดหรือถูกว่ากันไม่ได้ เพราะเป็นรสนิยมส่วนบุคคล
 :002:

วันนี้ผมเลยชิงใช้สิทธิเลือกล่วงหน้า
เพราะรู้ดีว่าพรรคนี้ไม่ใช่ว่าใครจะไปเจอได้ง่ายๆ
นี่ไม่ใช่ครั้งแรก เพราะผมเทใจให้พรรคนี้มาแล้ว 2 ครั้ง
ทั้งที่บางครั้งก็กลับมาทบทวนว่าพรรคนี้ให้อะไรกับเราบ้าง
นโยบายเค้าไม่ค่อยเหมือนใครแบบจงใจท้าทายผู้เลือก
ชอบความแรงหรือถึงใจคงไม่ใช่
แต่ถ้าชอบความท้าทายหรือแปลกใหม่ก็พอไหว
แต่อย่าหวังเยอะ
 :035:

ทำงัยได้เพราะสมัครเป็นสมาชิกพรรคไปแล้ว
ก็คงต้องเลือกต่อไปจนกว่าพรรคนี้จะถูกยุบ
ใครสนใจนโยบายพรรคนี้ก็ลองใช้สิทธิดู
 :012:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018
Re: พรรคนี้เพื่อเธอ แพรวา @lollipop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 01:33:03 PM »

รอติดตาม และลงคะแนนให้ครับ :84: :85:

ออฟไลน์ SStory さようなら

• mission accomplished
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 93
  • PC GS IT PFY SW DI PP ID NN PM PR WT CT MG ZN & BM
Re: พรรคนี้เพื่อเธอ แพรวา @lollipop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 08:40:03 PM »
รอติดตาม และลงคะแนนให้ครับ :84: :85:

ขอบคุณครับพี่โซดา

:048: