ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปร้าน บ้านเพื่อน บ้างครับ  (อ่าน 1811 ครั้ง)

ออฟไลน์ montree081

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ใครเคยไปร้าน บ้านเพื่อน บ้างครับ
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 03:58:09 PM »
ไม่ทราบว่าน้องๆงานเป็นอย่างไรบ้าง แล้วมีน้องคนไหนเด็ดๆบ้างครับ ขอหน้าอกแท้ๆ นะครับ ช่วยแนะนำหน่อยคร้าบ :004:

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
Re: ใครเคยไปร้าน บ้านเพื่อน บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 04:09:35 PM »
นมแท้ที่เคยขึ้นมีสี่คนนี้ครับ สรุปให้สั้นๆ
อะควา หน้าสวย หุ่นดี นมสวย งานหวาน
ลาวา หน้าสวย หุ่นดี นมใช้ได้ งานโคตรบู๊
ซันเดย์ หน้าธรรมดา หุ่นอวบหน่อยๆ นมธรรมดา งานโคตรบู๊
มิลกี้ หน้าธรรมดา หุ่นธรรมดา นมสวย งานบู๊ (หลังๆมานี้ไม่ค่อยเห็นเข้าแล้ว)
 :89:

ออฟไลน์ montree081

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ใครเคยไปร้าน บ้านเพื่อน บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 08:54:29 PM »
นมแท้ที่เคยขึ้นมีสี่คนนี้ครับ สรุปให้สั้นๆ
อะควา หน้าสวย หุ่นดี นมสวย งานหวาน
ลาวา หน้าสวย หุ่นดี นมใช้ได้ งานโคตรบู๊
ซันเดย์ หน้าธรรมดา หุ่นอวบหน่อยๆ นมธรรมดา งานโคตรบู๊
มิลกี้ หน้าธรรมดา หุ่นธรรมดา นมสวย งานบู๊ (หลังๆมานี้ไม่ค่อยเห็นเข้าแล้ว)
 :89:
ขอบคุณมากคร้าบท่าน แล้วไม่ทราบปกติจัดไปกี่น้ำหรอครับแต่ละรอบ พอดีผมกลัวไปแล้วใจไม่แข็งพอตั้งแต่น้องร้องเพลงให้ แล้วถ้าต่อน้ำ2 ควรทิปเท่าไหร่ดีหรอครับ

ออฟไลน์ galatigos

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 10:28:56 PM »
จัดมาละ ทั้งอะควา กับรัช ถือว่าดีครับ แต่ราคาอาจจะแพงไปหน่อยเมื่อเทียบกับร้าน wow

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 11:50:35 PM »
ขอบคุณมากคร้าบท่าน แล้วไม่ทราบปกติจัดไปกี่น้ำหรอครับแต่ละรอบ พอดีผมกลัวไปแล้วใจไม่แข็งพอตั้งแต่น้องร้องเพลงให้ แล้วถ้าต่อน้ำ2 ควรทิปเท่าไหร่ดีหรอครับ
ปกติได้1น้ำครับ ถ้าเบิ้ลต้องลองคุยกะน้องดูครับ ขึ้นอยู่กับแต่ละคนเลย บางทีขึ้นอยู่กับว่าน้องคลิ๊กกับเราด้วยไหมนะครับ บางคนก้บอกว่าแล้วแต่จะให้ บางคนก็บอกราคาครับ แต่ควรตกลงให้จบก่อนจัดรอบสองนะ เกิดจัดไปก่อนแล้วน้องขอราคาเท่ารอบแรกอาจมีหงายได้