ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงงานบู๊ สเปย์เก่งด้วยคับ  (อ่าน 2554 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ขอลายแทงงานบู๊ สเปย์เก่งด้วยคับ
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 10:47:28 AM »
ร้านไหนก็ได้คับ อยากลองเป็นฝ่ายรับ เน้นงานบู๊แรงดีไม่มีตก สเปย์เก่งๆ ถ้าได้สวยด้วยยิ่งดีคับ :90:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ขอลายแทงงานบู๊ สเปย์เก่งด้วยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 11:58:53 AM »
คนสวยจริงๆต้องเป็นสายรับ​  โม้คเปื่อย

ถ้ามีคนบอกว่าคนนั้นคนนี้ทั้งสวยทั้งงานดีบู๊แหลกได้หมด​ ให้ระลึกไว้ก่อนว่าพูดโกหก​ และตัวจริงไม่สวยจริง

ผมสายคนสวย​ ผมเลยแนะนำคุณไม่ได้

คุณต้องเลือกมาซักทางว่าจะเอาสายคนสวยหรือสายงานดี​ เพราะสองสายนี้เกิดพร้อมกันไม่ได้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ขอลายแทงงานบู๊ สเปย์เก่งด้วยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 01:56:12 PM »
ร้านไหนก็ได้คับ อยากลองเป็นฝ่ายรับ เน้นงานบู๊แรงดีไม่มีตก สเปย์เก่งๆ ถ้าได้สวยด้วยยิ่งดีคับ :90:

S707 ฟังกี้ , โซเย ฟังกี้ , ฟิวชั่น ฟังกี้ ,

แก้มบุ๋ม เดอะมูนเลค , คูปอง เดอะมูนเลค

ลุลา ffm ex, แซมมี่ ffm ex , แองเจิ้ล ffm ex

วอดก้า แพนเค้กสปา

ลอกเลือก ๆ ดูนะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 09:35:54 PM »
คนสวยจริงๆต้องเป็นสายรับ​  โม้คเปื่อย

ถ้ามีคนบอกว่าคนนั้นคนนี้ทั้งสวยทั้งงานดีบู๊แหลกได้หมด​ ให้ระลึกไว้ก่อนว่าพูดโกหก​ และตัวจริงไม่สวยจริง

ผมสายคนสวย​ ผมเลยแนะนำคุณไม่ได้

คุณต้องเลือกมาซักทางว่าจะเอาสายคนสวยหรือสายงานดี​ เพราะสองสายนี้เกิดพร้อมกันไม่ได้
โอเคคับพี่

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 09:39:21 PM »
S707 ฟังกี้ , โซเย ฟังกี้ , ฟิวชั่น ฟังกี้ ,

แก้มบุ๋ม เดอะมูนเลค , คูปอง เดอะมูนเลค

ลุลา ffm ex, แซมมี่ ffm ex , แองเจิ้ล ffm ex

วอดก้า แพนเค้กสปา

ลอกเลือก ๆ ดูนะ
ขอบคุณคับพี่ เดี๋ยวไปลองฟังกี้ก่อนเลย :048:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 01:30:10 PM »
ไปเจอฟิวชั่น​  แล้วคุณจะรู้ว่าที่ผมพูดเป็นจริงมั้ย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Automan01

• *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 02:50:04 PM »
ไปเจอฟิวชั่น​  แล้วคุณจะรู้ว่าที่ผมพูดเป็นจริงมั้ย

ฟิวชั่นได้งานไม่ได้หน้าตา ลองได้ไม่เสียหาย ไม่แย่แค่ไม่ใช่แนวผม แต่ผมไม่ซ้ำ 

707 ได้รูปร่างหน้าตา งานตามใจ บู๊นิดๆพอได้ แต่อย่าคาดหวังงานสเปร์ แต่คนนี้ผมจะซ้ำ

ผมซ้ำที่รูปร่างหน้าตาโดนใจ งานแค่ตามใจไม่งอแง

ออฟไลน์ OOl3

• *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 03:24:31 PM »
ยาริส บีบี ครับ

ออฟไลน์ donaire

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 03:30:39 PM »
ล่าสุดที่ไปมานะครับ
แมรี่  ข้าวโอ๊ต เอมิสปา
ปูเป้ แมรี่ เอริน3
จ๊ะจ๋า ปาล์มมี่ เอริน2

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 08:52:55 PM »
ขอบคุณพี่ๆทุกคนอีกครั้งคับ :044: