ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นกป. ที่ไหน ที่มีสถานทีเป็นโรงแรม หรือที่พักค้างคืนได้  (อ่าน 1694 ครั้ง)

ออฟไลน์ theherocus

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไม่ได้เที่ยวนานแล้วครับ แต่มีโอกาสได้ลงไป กทม.
และเนื่องจากแม่บ้านโทรตามจิกทุกๆชั่วโมงเลย
อยากถามพี่ๆว่า พอจะมีร้านไหนที่เป็นที่พักแล้วสามารถค้างคืนได้
จะได้เนียนๆเวลาแม่บ้านโทรมา เท่าที่ผมหาๆดูก็มี belle กับหอหญิง
รบกวนแนะนำที่อื่นๆเผื่อเป็นตัวเลือกด้วยครับ ขอบคุณครับ  :84:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
  arena spa คับ มีห้องแบบ outdoor ด้วยคับ…..

ออฟไลน์ OOl3

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
หออหญิง

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Story.​Spa.​ งามวงศ์วาน​  อยู่ติดกันเลยกับโรงแรมสภาพดีมาก​  เมื่อก่อนเคยเช่าเปิดร้านที่ชั้นสองของโรงแรม​   ถ้าให้น้องไปหาที่ห้องคงไม่มีปัญหาอะไร​  จ่ายค่าขนมให้ร้านเพิ่มนิดหน่อยน่าจะยอม​  โรงแรมเปิดใหม่สภาพดีมาก
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ theherocus

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณพี่ๆมากครับ มีแนะนำอีกไหมครับ จะไปพนุ่งนี้แล้วครับ