ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามไครเคยขึ้้นครอสไม่ถอดแล้วได้ถอดมังมีร้านไหน  (อ่าน 2122 ครั้ง)

ออฟไลน์ prawat

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไครเคยขึ้นคอรสไม่ถอดแล้วได้ถอดมังมีร้านไหน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
น้องที่เค้าไม่ถอดหรือไม่รับจบ​ คือน้องคนนั้นเค้าคิดดีแล้วว่าไม่อยากโดนเสียบ​  เอาแค่ค่าบอดี้ก็พอ​  ถ้าอยากเสียบคุณคงต้องคุยกับน้องเป็นหลักหมื่น​ หรือไม่ก็รับเลี้ยงเดือนละแสน​   น้องพวกนี้ไม่ง่ายนะครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Reddragon

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
เรื่องอย่างนี้ต้องแล้วแต่น้องครับ ถ้าไม่คาดหวังมากเกินไป ก็เที่ยวได้ผมเน้นเอาที่น้องสบายใจ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Spark ถอดได้หมดตามทรัพยากรที่เพิ่มเติม

น้องๆ ที่ทำคอร์สนี้ เวลาเรียกค่าถอดจะได้เงินเยอะกว่าทำคอร์สปกติ

รวมถึงบางคนหุ่นไม่ดีมีลูกแล้วนมเสียทรง ก็เลือกมาทำคอร์สไม่ถอดนี้

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
Spark ถอดได้หมดตามทรัพยากรที่เพิ่มเติม

น้องๆ ที่ทำคอร์สนี้ เวลาเรียกค่าถอดจะได้เงินเยอะกว่าทำคอร์สปกติ

รวมถึงบางคนหุ่นไม่ดีมีลูกแล้วนมเสียทรง ก็เลือกมาทำคอร์สไม่ถอดนี้

ใช่ครับ...
ตอนนี้ร้านก็ใช้เทคนิคนี้กัน
บางคนมาจากร้านอื่น ทำคอร์สจบ พอย้ายร้านก็ไม่ถอด
ลูกค้าก็ใช้เงินง้างไป....จ่ายกันแพงๆ
คิดอีกที ก็ดี เป็นการกระจายรายได้ มีมากก็จ่ายมากหน่อย

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ก็หลายร้านครับที่คอสไม่ถอดแล้วถอดได้ ถ้าสกิลดีๆก็ไม่จำเป็นต้องใช้เงินทุ่มมากครับ ผมเองไม่ใช่สายทุ่มถ้าไม่สวยจริง น้อง talk ถอดผมไม่สนองออปชั่นน้องครับ คอสไม่ถอดทำให้ได้ฟีลคุย ฟีลเล่น ฟีลบิ้วเหมือนเป็นแฟนกันดีครับ จริงๆถ้าศึกษาดีๆจะรู้ว่าเพื่อนๆพี่ๆในวงการนี้หลายคนมีสกิลกล่อมหลอกล่อที่เราประยุกต์เอามาใช้ได้ครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ก็หลายร้านครับที่คอสไม่ถอดแล้วถอดได้ ถ้าสกิลดีๆก็ไม่จำเป็นต้องใช้เงินทุ่มมากครับ ผมเองไม่ใช่สายทุ่มถ้าไม่สวยจริง น้อง talk ถอดผมไม่สนองออปชั่นน้องครับ คอสไม่ถอดทำให้ได้ฟีลคุย ฟีลเล่น ฟีลบิ้วเหมือนเป็นแฟนกันดีครับ จริงๆถ้าศึกษาดีๆจะรู้ว่าเพื่อนๆพี่ๆในวงการนี้หลายคนมีสกิลกล่อมหลอกล่อที่เราประยุกต์เอามาใช้ได้ครับ

มีอยู่เคสนึงเจอกันครั้งแรกนัวไปนัวมาข้างบนหลุดไม่มี MT ก็ให้ทิปไปตามสมควร มาเจอกันอีกครั้งข้างบนไม่ยอมหลุดแล้ว น้องบอกว่าล่าสุดมีคนให้ทิปมากกว่าที่เคยให้ไปถึง 4 เท่า บอกว่าไม่ได้เรียกด้วยลูกค้าให้เอง เลยบอกผ่านเรทสูงไป
ประมาณสัปดาห์นึงผ่านไป น้องเปลี่ยนมาทำคอร์สถอดหมด ก็เลยไปถามว่าทำไมเปลี่ยนมาทำ น้องก็บอกว่าคอร์สไม่ถอดได้ค่ารอบน้อย แล้วก็ไม่ได้ทิปด้วย (แหม ก็ตั้งเรทไว้สูงขนาดนั้น)

ออฟไลน์ thakky

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -4
น้องชื่ออะไร ร้านไหนครับ สนใจครับ

ออฟไลน์ jokker012

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
คอร์สไม่ถอด ทิปถึง ก้อถอดได้เกือบหมดนะ

บางทีเป็นการตลาดของร้าน ให้ซื้อซ้ำ

เด็กมาถอดได้แต่แรก แต่ยังไม่ให้ถอด พอเริ่มเงียบค่อยให้ถอด

ขายได้อีก555

หรือบางทีก้อหน้าสวย แต่เนื้อใน แตก ลาย มีลูกแล้ว

เลยไม่ให้ถอด พ่อนักบุ่นทุ่มก้อทุ่มกันไป พอยอมถอดเท่านั้นแหละ

หงายเงิบบบบบ!!!