ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่มีร้านนวดไหม  (อ่าน 3141 ครั้ง)

ออฟไลน์ chai1977

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เชียงใหม่มีร้านนวดไหม
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 03:52:49 PM »
จะไปธุระเชียงใหม่สอบถามท่านผู้มีประสบการณ์หนอ่ยครับ ร้านไหนดีนวดน้ำมัน นวดกระปู๋มีไหมครับ พักแถวๆย่านไนท์บาซ่าครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับใครเม้นต์ขอให้รวยๆกันทุกท่าน

ออฟไลน์ bkkcmx

• *
  • Like: 1
Re: เชียงใหม่มีร้านนวดไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 05:42:33 PM »
เชียงใหม่มีเพรียบพร้อมทุกอย่าง ไม่ไกลจากไนซ์บาซาร์ แถวถนนช้างคลานตั้งแต่หัวถนนยาวไปประมาณ 3 กม หัวถนนก็ IRIS massage เลยไปก็ Absolute Paradise เลีัยวเข้าไปในเชียงใหม่แลนด์ Mermaid, Fang อีก สอง สาม ร้าน จำชื่อไม่ได้ ถ้าย้อนมาช้างคลาน เลยโรงแรม Park ปากซอยตำนานเพลงโฟค ก็ ดารินทร์ เอาชื่อไปถามพวกตุ๊กๆ หรือ สองแถวแดง รับรองม่วนแต้ๆ :032:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 09:27:23 AM »
อยู่เชียงใหม่จะเที่ยวกะปู๋ทำไม   ไซไลน์ตามโรงแรมม่านรูด คาราโอเกะ มีเป็นร้อย  ถูกกว่านวดกะปู๋เยอะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 10:02:08 AM »
อยู่เชียงใหม่จะเที่ยวกะปู๋ทำไม   ไซไลน์ตามโรงแรมม่านรูด คาราโอเกะ มีเป็นร้อย  ถูกกว่านวดกะปู๋เยอะ

ผมแนะนำ นวดปู๋ ครับ    อย่าเอาเงินไปทิ้งเปล่าๆ กับ Sideline เลย
ผมนวดปู๋ มาเกิน 100 ยก หล่น 3-4 ยก
ไปลอง Side line มา 10 ยก ย่าน กทม. และ ชลบุรี  หล่น 9 ยก  (หล่นแล้วไม่เข็ด เพราะมันชอบ ส่งหลงรูปว่าสวย แต่ งานห่วยขั้นเทพ) เป็นเหมือนกันหมด

ออฟไลน์ bkkcmx

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 10:09:46 AM »
เห็นด้วยกับท่าน Shell See   นวดปู๋ เขาสายตรงอยู่แล้ว ความเสี่ยงที่จะหล่นต่ำกว่า SL

ออฟไลน์ momomdl

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 11:21:08 AM »
มายมิ้นท์สปา แถวเจ็ดยอดครับ แจ่ม

ออฟไลน์ thakky

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 02:39:38 PM »
ออน.ที่ไหนดีครับ

ออฟไลน์ zigzax

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 10:54:08 PM »
ไปเชียงใหม่แล้วพักแถวไหนดี แบบหาร้านนวดที่น้องน่ารักเยอะๆๆ ราคาไม่แรงมาก
มีแนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 07:13:19 AM »
Phoenix Club , Miss Spa, Studio Spa สาขานิมมาน

ถ้า ออน. ต้อง Sayuri Complex

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 02:37:36 PM »
ึแสดงว่าคุณไม่เคยเที่ยวไซไลน์เชียงใหม่

ไซไลน์ไม่ได้หล่นเหมือนกันทุกจังหวัดทั้งประเทศนะครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ