ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทุกท่านหน่อยครับ  (อ่าน 872 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yellows

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนทุกท่านหน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 02:18:54 AM »
รบกวนทุกท่านแนะนำร้าน โซน C (ลาดพร้าว นวมินทร์) / โซน D (รัชดา พหลโยธิน) ที่ทุกท่านเคยเที่ยวหน่อยครับ

ตามที่แต่ละคนประทับใจมากที่สุด พอดีอยากลองเที่ยวโซนนี้ดู

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :048:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: รบกวนทุกท่านหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 02:23:45 PM »
โซน​ C.=   อัลฟ่า​    milk

โซน​ D.=.  ฟังกี้​   แพนเค้ก
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ