ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรสุด บู๊ล้างผลาญ น้องโบว์ลิ่ง @หอหญิง นมใหญ่ ใส่เต็มๆ จูบปากเร้าร้อนมาก  (อ่าน 1395 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

ตั้งแต่ไปหอหญิงมา ครั้งนี้แหละที่ทำให้ผมแรงที่สุดเลย
คู่ต่อสู้ของผมคือน้องโบว์ลิ่ง ตัวไม่สูง แนวๆ เนื้อนมไข่
แน่นทุกจุด กินได้ทุกส่วน เราจูบปากแลกลิ้นกันก่อนที่จะอาบน้ำซะอีก
เสื้อหลุดก็นัวกันแล้ว กว่าจะอาบน้ำเสร็จ น้องชายผมแข็งไปหลายรอยแล้ว
นัวต่อบนขึ้นเตียงถนัดๆ คราวนี้ผมโดนน้องใส่ยับเลย จูบปากแลกลิ้นกันเมามันมาก
ผมบิ๊วได้สุดติ่งไปเลย เลียแทบจะทั้งตัว สเปร์ยสดๆ ไปเกือบทั้งด้าม
พอเปลี่ยนเป็นฝ่ายรับบ้าง ก็ไม่หวงตัว ไหลๆ ตามอารมณ์ ทาสีใส่น้องไป
พอได้ที่ก็จัด CD จัดไปหลายท่า ช่วงล่างดีจริงๆ อารมณ์ร่วมมากเต็ม
กว่าจะเสร็จ เล่นเอาหอบเลย เสร็จแล้วนอนกอด
อาบน้ำ แล้วมานอนกอด โทรศัพท์ดังก็แต่งตัวกอดกันก่อนจากอีกที