ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: lovely spa ไม่ให้ดูรูปน้อง  (อ่าน 2102 ครั้ง)

ออฟไลน์ i3enzine

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
lovely spa ไม่ให้ดูรูปน้อง
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 01:22:03 AM »
ผมแอดไลน์ร้าน จากในเว็บ แล้วขอดูรูปน้องๆ
แต่ pr ถามว่าเคยมาไหม ผมเลยบอกว่าไม่เคยมา
pr บอกว่าให้มาดูที่ร้าน เลยอยากรู้ว่าร้านไม่มีอัพเดทน้องในไลน์
หรือว่าต้องไปขึ้นก่อน ถึงจะเปิดอัพเดทให้ดู

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
Re: lovely spa ไม่ให้ดูรูปน้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 04:17:54 AM »
เป็นเรื่องปกติครับ บางทีร้านก็ต้องเซฟน้องไม่ปล่อยรูปอันเซ็นให้ลูกค้าใหม่ หลายๆร้านก็แบบนี้ แต่เอาจริงๆถึงร้านส่งรูปให้ก็ควรไปดูของจริงดีที่สุด

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: lovely spa ไม่ให้ดูรูปน้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 06:38:11 AM »
ไม่เคยเที่ยวเหรอครับ

ถ้าทุกคนไลน์ไปขอรูปน้องคนไหนก็ได้​  ต่อไปคงมีเด็กมอต้นสร้างไอดีไลน์เอารูปพ่อมาลงแล้วมาขอรูป​น้องๆไปเข้าห้องน้ำ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 10:43:49 PM »
ผมว่า จขกท หมายถึงว่า จะดูอัพเดทไทม์ไลน์ แต่ร้านปิดไว้ ทำให้ดูอัพเดทไม่ได้

ผมจะตอบแบบที่ผมคิดว่า จขกท ถามนะครับ
จขกท ไล์ไปบอกร้านว่า ขอดูอัพเดทไทม์ไลน์หน่อย ผมดูไม่ได้
เด๋วร้านก็เปิดให้ดูครับ (ถ้าเขาเห็นว่าควรให้ดู)

บางร้านก็ปิดไว้ ต้องขออนุญาตก่อน บางร้านก็เปิดไม่ได้ล็อกไว้ครับ

คนไม่รู้ย่อมไม่ผิด ถามดีๆก็ตอบดีๆครับ สังคมถึงน่าอยู่ครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 01:59:19 AM »
ถ้าหมายถึงอัพเดตน้องในไทม์ไลน์ผมว่าแอดแล้วมันก็ขึ้นละครับร้านต่างเค้าไม่น่าล็อก  แต่ถ้าแอดไลน์แต่ไม่เคยไปร้านแล้วไปขอภาพอันเซน อย่างนี้ไม่มีทางได้แน่นอนครับต้องไปขึ้นงานน้องและสมัครเปนสมาชิกร้านก่อนครับบางร้านให้สมัครสมาชิกครับเพื่อสะสมแต้ม ส่วนลดให้ลูกค้า  ไม่รู้ตอบตรงรึเปล่าว ทั้งการอัพเดตภาพในไทม์ไลน์และการขอภาพอันเซน :92:

ออฟไลน์ conanman

• *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 05:56:56 AM »
 """ แล้วขอดูรูปน้องๆ​ """

ใครไม่เข้าใจเจ้าของกระทู้กันแน่ครับ​ ไปคิดมาใหม่นะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 10:47:28 PM »
ผมว่า จขกท หมายถึงว่า จะดูอัพเดทไทม์ไลน์ แต่ร้านปิดไว้ ทำให้ดูอัพเดทไม่ได้

ผมจะตอบแบบที่ผมคิดว่า จขกท ถามนะครับ
จขกท ไล์ไปบอกร้านว่า ขอดูอัพเดทไทม์ไลน์หน่อย ผมดูไม่ได้
เด๋วร้านก็เปิดให้ดูครับ (ถ้าเขาเห็นว่าควรให้ดู)

บางร้านก็ปิดไว้ ต้องขออนุญาตก่อน บางร้านก็เปิดไม่ได้ล็อกไว้ครับ

คนไม่รู้ย่อมไม่ผิด ถามดีๆก็ตอบดีๆครับ สังคมถึงน่าอยู่ครับ

ตามนี้ครับ
ผมไม่ได้ขอดูรูปอันเซนหรืออะไร
ไม่ใช่ไม่เคยเที่ยว แต่ส่วนใหญ่เวลาแอดไป บางร้านก็มีรูปอัพเดทในไทม์ไลน์
บางร้านไม่มีอัพเดท เราต้องขอดู ร้านถึงจะเปิดให้ ก็แค่นั้น

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 10:49:30 PM »
ถ้าหมายถึงอัพเดตน้องในไทม์ไลน์ผมว่าแอดแล้วมันก็ขึ้นละครับร้านต่างเค้าไม่น่าล็อก  แต่ถ้าแอดไลน์แต่ไม่เคยไปร้านแล้วไปขอภาพอันเซน อย่างนี้ไม่มีทางได้แน่นอนครับต้องไปขึ้นงานน้องและสมัครเปนสมาชิกร้านก่อนครับบางร้านให้สมัครสมาชิกครับเพื่อสะสมแต้ม ส่วนลดให้ลูกค้า  ไม่รู้ตอบตรงรึเปล่าว ทั้งการอัพเดตภาพในไทม์ไลน์และการขอภาพอันเซน :92:

หมายถึงดูในไทม์ไลน์ครับ เพราะบางร้านแอดไปก็เหน แต่บางร้านต้องขอดู

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 10:50:58 PM »
ไม่เคยเที่ยวเหรอครับ

ถ้าทุกคนไลน์ไปขอรูปน้องคนไหนก็ได้​  ต่อไปคงมีเด็กมอต้นสร้างไอดีไลน์เอารูปพ่อมาลงแล้วมาขอรูป​น้องๆไปเข้าห้องน้ำ

เที่ยวอ่ะเคยครับ ไม่ใช่ไม่เคย
ผมว่าผมถามดีๆนะ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 02:15:24 PM »
หมายถึงดูในไทม์ไลน์ครับ เพราะบางร้านแอดไปก็เหน แต่บางร้านต้องขอดู

ที่เราไม่เห็นเพราะร้านไม่ได้รับเราเป็นเพื่อน...
แม้จะแช็ทกันได้ แต่จะไม่เห็นอะไร