ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานจบร้านปู๋ เทียบกับ ลงอ่าง อยากลองเปลี่ยนสายครับ  (อ่าน 3112 ครั้ง)

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ทุกวันนี้ร้านนวดปู๋ทั่วไปจะจบที่เรทเฉลี่ย 3,000จนถึง4,000 หรือถ้าดิลกับน้องในห้องก็ 2เทา ด้วยความที่ไม่ใช่สายอ่าง เลยอยากถามท่านๆที่เที่ยวอ่างว่า เรทราคานี้ สามารถได้น้องระดับไหนในอ่างครับ ถ้าเที่ยวอ่างแล้วรวมทิปเดกเชียโน่นนี้แล้วพอสูสีคุ้มค่าหรือคุ้มกว่า จบกับน้องร้านปู๋ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
แล้วแต่อ่างนะครับ​  เท่าที่ผมเคยดูรูปอ่างระดับกลาง​ เอาคนแพงสุด​ 8000   หน้าตาธรรมดามากครับ​ เด็กนวด​ 3500​ ยังสวยกว่าเลย

แต่บางอ่าง​ ตัวท้อป​ 5000​  ก็สวยกว่าเด็กนวดในราคาเท่ากัน
ตน
ผมเทียบแค่หน้าตาให้นะ​  ส่วนเรื่องงานรอท่านอื่นมาตอบ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
งบ 4 พัน เที่ยวอ่าง เท่าที่เคยไป แต่ไม่ได้บ่อยมาก ได้น้องค่อนข้างดีหน้าตาโอเคประมานนึง
ปกติผมไม่ค่อยได้ทิปเชียร์ ทิปแม่บ้านเท่าไหร่

งบขนาดนี้ ไปอ่าง ได้ห้องใหญ่กว่า มีอ่างให้อาบน้ำ น้องขัดๆถูๆหลังให้ น้องบางคนอาบให้แบบตั้งใจสุดๆ
ส่วนงานของน้อง โอกาสจะเจอน้องงานแรง งานถึงใจ จะสูงกว่าไปร้านกะปู๋
แต่ร้านกะปู๋ได้เรื่องของเด็กสด เด็กแบบใหม่ๆ ไม่ประสีประสามากนักเยอะว่า

สุดท้ายแล้ว ต่างกรรม ต่างวาระ ยังคงเป็นคำพูดที่ใช้ได้เสมอครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ถ้าเรท 3-4000 เด็ก นกป สวยกว่า เด็กกว่า แต่เด็กอ่างบริการดีกว่า

ถ้าเรท 5-6000 up เด็กอ่างตัวท็อปๆสวยกว่า แต่อาจจะไม่เด็กเท่าเด็ก นกป

ความเห็นส่วนตัวนะครับ มีดีคนละอย่างเลยเที่ยวมันทั้งคู่เลย

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
นวด 3-4000 เพิ่ม 2000 เพื่อจบ รวม 6000
ผมว่าได้อ่างสวยๆเลย บริการดีมีถูหลัง นอนแช่อ่าง 
โอกาสหล่นน้อยกว่าปู๋ บางครั้งคุยดีถูกใจให้เบิ้ลอีก  :81:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
อ่างต้องมีทิปน้องอีกอย่างน้อย 10% ของราคา ทิปเชียร์อย่างน้อย 100 ค่านำ้อีกประมาณ 100

ถ้าเอาแค่เนื้อตัว-หน้าตา น้องๆ นกป.รวมจบเรท 3-5K ดีกว่าน้องๆ อ่างเรทเดียวกัน(โซนรัชดาอย่างเอ็มมานูเอลและเอไชน่า)

ออฟไลน์ thunderstrom

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
แล้วถ้าจะเทียบกับ SL หละครับ เวปที่ผมใช้บริการอยู่ ราคาอยู่ที่ประมาณ 1000-2000 ได้เย เลย ราคานี้รวมค่าห้องด้วย 1 ชม แบบนี้คุ้มกว่าไหมครับ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
แล้วถ้าจะเทียบกับ SL หละครับ เวปที่ผมใช้บริการอยู่ ราคาอยู่ที่ประมาณ 1000-2000 ได้เย เลย ราคานี้รวมค่าห้องด้วย 1 ชม แบบนี้คุ้มกว่าไหมครับ
1000-2000 รวมห้อง นี่น้องๆหน้าตาประมาณไหนครับ  อยากลองหลายทีแล้ว

ออฟไลน์ thunderstrom

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
1000-2000 รวมห้อง นี่น้องๆหน้าตาประมาณไหนครับ  อยากลองหลายทีแล้ว
มีหลายแบบหลายสไตร์เลยครับ ขึ้นอยู่กับว่าชอบแบบไหน ผมเคยเจอสวยๆเลยก็มี ถ้าสนใจหลังไมด์มาเลยครับ เดี๋ยวส่งเวปให้ไปเลือกสรรเอาเองเลย

ออฟไลน์ jokker012

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ราคาไม่ต่าง แต่ฟิวโคตรต่าง