ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเจอเดกนกปคนไหนอยู่ในวงการนี้นานสุด มาเหลามาแชร์กัน  (อ่าน 2414 ครั้ง)

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
นานสุดท่ีท่านเคยพบ เคยสัมผัส อายุงานในวงการ นับเฉพาะงานนกปนะครับ นานกี่ปี
เจอกันตั้งแต่ปีไหน ทุกวันนี้ยังคงอยู่ในวงการมั้ย มีแววจะรีไทร์ยัง เอาดีๆครับ 555

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
เอาที่เคยขึ้นนานแล้ว แล้วยังเห็นน้องทำอยู่ก็น้อง แบม TG, มินอาร์ Zabb

น้องแบมล่าสุดไปขึ้นผมว่าน้องดูดีขึ้นกว่าตอนมาใหม่ๆด้วยซ้ำน่าจะดูแลตัวเองค่อนข้างดี ตอนมาใหม่ๆยังดูบ้านๆหน่อย

ส่วนมินอาร์ไม่เจอหลายปีละแต่ยังเห็นชื่ออยู่

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
ของผมที่เจอนานสุด 5 ปียังไม่เกิน 6 ปี ครับ
เหนย้ายมาหลายร้านแล้ว นึกว่าเลิก ซักพักก้อกลับมาทำอีกที่เดิมบ้าง ที่ใหม่บ้าง
น่าจะได้เงินจากวงการนี้เกิน 10 ล้านแล้วครับภายใน 5 ปี

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ส่วนใหญ่ ทำงาน 2 ปี มีเงินเก็บหลักล้าน แล้วก็ลาออก

ที่ทำนานๆก็จะเป็นพวกที่ไม่ค่อยมีลูกค้า เลยยังไม่รวยสักที

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
น้องเจนนี่ hermes ครับ
ตามมาตั้งแต่อยู่ urbana /4u
น่าจะเกิน 6 ปีแล้ว

• *
เจนนี่ผมเจอครั้งแรกที่ 4U น่าจะปี 2012 ครับ
นี่ก้อเข้าปีที่ 7 แล้ว ถ้าเลิกก้อเข้าสู่หอเกียรติยศได้เลย
คนนี้ระดับตำนานของวงการ ที่ยังคงโลดแล่น

ออฟไลน์ เห็นงานเป็นลมเห็นนมสู้ตาย

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
คิตตี้ บันนี้สปาครับ

ออฟไลน์ Devil17

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เจนนี่เลยครับ น่าจะไม่มีใครเกินคนนี้ละ
แม้จะมีอะไรที่เปลี่ยนแปลงไปตามกาลเวลา แต่ลีลายังเด็ดเหมือนเดิม

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
น้องแบม น้องโฟร์ เดอะเกรทครับ น้องแบมนี้สวยหุ่นดีกว่าเด็กใหม่ๆด้วยซ้ำแหะๆๆ ขอนอกเรื่องนะครับน้องส่วนใหญ่ถ้าเก็บเงินได้ตามเป้าแล้วก็เลิกครับ ส่วนใหญ่เกษียนกันที่2ปี แต่ที่ทำอยู่เรื่อยๆส่วนใหญ่คือถังแตกครับ ได้ง่ายใช้เยอะ อยู่กัน6-7ปีก็มีเยอะครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ใครจะไปสู้เจนนี่ได้​  กะจะทำยันลูกบวช
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ