ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 10/10 กับน้องซัมเมอร์ Chicky Spa  (อ่าน 3047 ครั้ง)

ออฟไลน์ tman

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
10/10 กับน้องซัมเมอร์ Chicky Spa
« เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 07:29:12 PM »
 :006:นี่เป็นครั้งที่สองที่ได้มาที่นี่ ร้านใหม่มากครับพึ่งเปิดได้ไม่ถึงเดือน ห้องก็เลยยังตบแต่งไม่เสร็จแต่ห้องกว้างมาก เตียงใหญ่สบาย แอร์เย็นเจี๊ยบ ก่อนมาผมได้ไลน์ถามทางร้านว่าช่วงเย็นมีใครว่างบ้าง โชคดีมากที่ตัวท้อปของร้านน้องซัมเมอร์ว่างพอดี ก็เลยได้เจอกันสักที

มาถึงที่ร้าน เจอน้อง สวยมากครับ ผิวขาวเนียนมาก อัธยาศัยดี น้องชวนคุยตลอด เสียงหวาน
ดูแลเอาใจใส่ดีมาก แล้วน้องก็ชวนกันไปอาบน้ำ พอน้องถอดออกมาหุ่นเป็ะมาก ขาวสวย นมใหญ่ซีนอลมาก สำคัญที่สุดนมแท้ครับจุกชมพูแบบไม่น่าเชื่อ ผมยืนอึ้งกับความขาวสวยเนียนไปทั้งตัวของน้อง น้องจูงมือผมเข้าไปอาบน้ำ น้องฟอกสบู่ที่นมแล้วก็บอดี้ให้ผม น้องใช้นมถูให้ผมทั้งตัว ผมยืนเคลิ้ม ตาลอย ฟีลเหมือนอาบน้ำกับแฟนที่พึ่งคบกันใหม่ๆ อากาศร้อนได้อาบน้ำแบบนี้มันฟินสุดจริงๆ

พอล้างตัวกันเรียบร้อยตัดมาที่เตียงน้องบอกให้ผมนอนหงายแล้วก็บอกว่าเด๋วค่อยนวดละกันนะ น้องไม่รอให้ผมตอบ บุกจู่โจมผมต่อด้วยการชโลมเจลใส่ตัวเองแล้วก็บอดี้ให้ผม น้องใช้ร่องนมที่ใหญ่แต่นุ่มมากทำให้ จนผมเสียวสุดๆจนก้นลอย ต้องขยับอวตาม จนผมทนไม่ไหวจรืงๆต้องบอกน้องว่าพี่ไม่ไหวแล้วครับ

แล้วเธอก็ก้มลงมาจูบปากผมพร้อมขยับเอวบด เร็วขึ้นๆ เรื่อยๆ สักพักน้องเปลี่ยนท่าเป็นนั่งยองๆนมมหึมาจ่อมาที่หน้าผม ผมฟัดนมน้องอย่างเมามันส์ ทั้งบีบทั้งคลำแล้วก็ดูดจุกสีชมพูอย่างเอร็ดอร่อย แล้วน้องก็เร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆจนผมแพ้ไป

หลังจากนั้นน้องก็บอกให้ผมนอนพักแล้วก็นวดตัวให้ ระหว่างนั้นน้องก็ชวนผมคุย เหมือนแฟนนอนคุยกัน
จริงๆน้องจะจัดผมอีกรอบแต่ผมไม่ไหวแล้ว เลยฝากไว้เป็นรอบหน้า
น่ารักจริงๆครับน้องซัมเมอร์ มีซ้ำแน่นอนครับ

สรุปนะครับ:

หน้าตา: สวยเลยครับ ผมให้ 9/10
รูปร่างผิวพรรณ: 10/10 ขาวเนียน หุ่นดี ทรวดทรงสุดยอด มีเอว มีสะโพก ขาเรียว
ไฟหน้า : 10/10 นม38ใหญ่มาก นมจริง นุ่มนิ่มสุดๆ จุกชมพูเหมือนของเด็ก
GF : 10/10 อัธยาศัยดีมาก คุยเก่งแต่น่ารักมาก ผมว่าน้องพูดจาหวานๆ แต่เวลาลุยนี่ก็เต็มที่จริงๆ

คุ้มจริงๆครับสำหรับน้องซัมเมอร์ที่ Chicky Spa มีซ้ำแน่นอน

ที่ร้านนี้เขาเน้นบริการครับ ครั้งแรกที่มาขึ้นน้องอีกคนก็บริการดีแบบนี้เลย มาตรฐานคงเส้นคงวามาก ไม่ผิดหวังครับ

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
Re: 10/10 กับน้องซัมเมอร์ Chicky Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 07:51:26 PM »
การบ้านผิดกฎเวปนะครับ.  ผู้เขียนไม่อาจเล่างานระดับสองหรือสาม

น้องซัมเม่อร์งานดีสุดแล้ว.  ถ้าท่านมีโปรแกรมแก้ไข. รีบกรองบางคำออกนะครับ

เพราะเนื้อหาการบ้านท่านดีมากอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ tman

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: 10/10 กับน้องซัมเมอร์ Chicky Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 08:47:43 PM »
พอดีผมไม่ได้เล่นมานานแล้วเลยไม่รู้กฏ ขอโทษด้วยครับ
ผมลองแก้เนื้อหาแล้ว ถ้ายังไม่เหมาะสม ลบกระทู้เลยก็ได้ครับ

ออฟไลน์ BUBLEBee1981

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 06:40:45 PM »
การบ้านก็ดีนะครับ
ชอบๆ