ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยาวไปตัวเล็กไฟว์หนักซาวด์ดีร่อนเถิดเทิง น้องคริสตัล @ ARENA SPA  (อ่าน 976 ครั้ง)

ออฟไลน์ SWATDE

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 11
น้องคริสตัล ARENA SPA ลักษณะหน้ารัก น่าตาดีสวยหวาน ขาวหน้าสวยบางๆน่ารัก

ภายนอกน้องดูตัวเล็กน่ารักขาวๆหน้าใสๆน่าทะนุถนอม อายุไม่มาก ว่ากันว่ากำลังขึ้น มอ ปีสอง

แต่นั้นมันมันเป็นแค่ภายนอกไม่ใช่อย่างที่คิดไว้เลย คิดว่าคงจะนิ่มๆหวานๆแก้ผ้าแล้วหน้าอกสวยไซร์กลางเบาๆ

จุกสวยตั้งดีสีชมพูน้องคุยดีคุยกันเองอาบน้ำกันกับน้องตอนอาบน้ำน้องก็ไม่ธรรมดาแล้วละนะตัวเล็กไฟว์หนักนะ

อาบน้ำให้ผมน้องทั้งรูดทั้งไถ ร่วมด้วยกับฟองสบู่ที่มันลื่นๆอ่ะนะ แทบจะหลุดเข้าถ้ำ ตอนนี้เสียวมากเสียวจนหัวมังกร

จะหลั่งน้ำเลยน้องบอกใจเย็นหน่อยสิค่ะ ไปที่เตียงกันนะค่ะพร้อมมากเลยครับผมบอกน้องเราไปที่เตียงกันนะ ที่เตียงไม่รอช้า

แล้วนะ จัดการฟัดน้องอย่างหื่นกระหายมาก ก็จะโทดผมไม่ได้นะน้องเล่นปลุกอารมณ์ให้แต่ในห้องน้ำแล้ว เอาล่ะ

ขอซอกแซกทีถ้ำน้องหน่อยนะ น้ำเยิ้มเลย แสดงว่าน้องก็มีอารมณ์ร่วมกันกะผมแล้วผมใช้ลิ้นเซาะปากถ้ำน้องคงเสียวมาก

แอ่นตัวก้นลอยเลยครับน้องร้องเสียงพาเสียวไปอีก พร้อมด้วยประโยคถ้าทายหลายอย่างมันทำให้ผมถึงกับเผลอตัวเผลอใจ ควาวสุขที่ได้มันเยี่ยม