ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องถุงแป้ง @หอหญิง ช่วงล่างแฉะธรรมชาติ GF เกินร้อย  (อ่าน 1102 ครั้ง)

ออฟไลน์ enosuke

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เลื่อนๆโทรสับกดเข้าไลน์ร้านหอหญิง ดูอัพเดตน้องๆเจอน้องใหม่คนนึง ดัดฟัน ดูตรงสเปคน่าสนใจ

ช่วงนี้หยุดงาน ลองแวะเข้าไปดูหน่อยดีกว่า รีบบึ่งเข้าร้านทันที พีอาร์เรียกน้องๆ ออกมาโชว์ตัว

เข้าตาหลายคนเหมือนกัน มีน้องถุงแป้ง น้องกีกี้ น้องเลิฟ เท่าที่จำได้ วันนี้เลยลองน้องถุงแป้งก่อน น้องดูน่าค้นหา น่าลองมากๆ

น้องออกมารับพร้อมน้ำ 1 ขวด เดินเข้าห้อง พูดคุยเป็นกันเองปนเขินหน่อยๆ น้องน่ารักกว่าที่คิดครับ

คุยกันสักพัก ก็ทราบว่าน้องเพิ่งมาทำงานได้แค่ไม่กี่ จากนั้นก็ชวนกันอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้ดีใช้ได้

งานบนเตียงตามใจเลย บิ้วได้อารมณ์ ร้องเพลงสดได้ด้วย ผมลงไปบิ้วบ้าง น้องก็ตามใจ ทาสี ได้อารมณ์มาก

อารมณ์มาน้ำนอง สีหน้า เสียงคราง อารมณ์ร่วมเต็มมาก ผมว่าน้องคนนี้แฉะง่ายพอตัวเลยนะ แค่ดูดนมน้ำก็แฉะแล้ว

ใครชอบหุ่นบางๆ นมธรรมชาติ อารมณ์ร่วมธรรมชาติ คนนี้แนะนำเลยครับ อารมณ์ร่วมดีมาก GF เกินร้อยจริงๆ

งานตามใจครับ ช่วงล่างฟิต ตอดมาก ใส่กันหนักหน่วง น้องก็สู้ไม่ถอยเลย ประทับใจมากครับ ที่ไหนตรงไหนก็ได้ ไม่อิดออด

น้องถุงแป้ง 9/10 หักแค่รอยสักนิดหน่อย ซ้ำได้แน่นอนครับ