ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกพลับ ลูกอ่อนๆเคี้ยวกรุบกรอบจริงๆครับ  (อ่าน 483 ครั้ง)

ออฟไลน์ taylorgang

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
เห็นมีแจกคูปอง600บาททางผ่านพอดีเลยแวะเอมิสะหน่อย น้องผิวสีน้ำผึ้ง เนียนดี มีเนื้อ ผมสั้นประบ่า
หลังจากจัดการค่าขนมแล้ว น้องก็เชิญขึ้นห้อง
น้องก็ยิ้มหวานชวนเดินขึ้นห้อง ระหว่างเดินก็ชวนคุยดี มีแอบๆมองใต้กระโปรงน้องบ้าง บางจังหวะที่เดินขึ้นบันไดมาถึงห้องก็ชวนคุยต่อแล้วก็มาช่วยถอดเสื้อผ้า
น้องกระซิบบอกหนูอายุ19คะ ว้าววววว เสร็จพี่ล่ะน้องเอ็ยยย
กอดหอมกันพอประมานแล้วก็พากันไปอาบน้ำอุ่น อยากจะบอกว่าเปิดน้ำเย็นอาบตอนนี้พี่ก็ไม่หนาวหรอก
เพราะน้องทำเครื่องพี่ร้อนไปแล้ว
น้องบริการดีมาก ตามใจอาบน้ำสะอาดมากๆเลยครับ นมน้องดูจากข้างนอกก็ยังรู้เลยว่าใหญ่มาก เลยขอเข้าไปล้วงจับ
น้องไม่ปัดป้องครับ อดใจไม่ไหวตอนอาบน้ำจริงๆ เลยขอน้องเสร็จก่อน 1 น้ำ น้องทำให้ครับ การดึงจังหวะพอใช้ได้ อาจจะยังไม่เก่งมาก
 แต่ดึงสโตกจนน้ำพุ่งครับน้องสะดุ้งเลย ครับแหะๆ จากนั้นมาต่อที่เตียง น้องนวดเก่งมากครับ นั่งคุยกันเพลินจากนั้นน้องจัดการ
 นวดให้ต่อน้ำสองครับ รอบนี้ที่เตียง ไปมาไม่ยอมให้เราเสร็จง่ายๆๆ พอจะเสร็จก็หยุดครับเปลี่ยนท่า
 เล่นเอาจนขาสั่นเลย จัดการรูดขึ้นลงด้วยความรวดเร็ว
พุ่งไปตามระเบียบครับ

ออฟไลน์ BUBLEBee1981

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
Re: น้องลูกพลับ ลูกอ่อนๆเคี้ยวกรุบกรอบจริงๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 03:40:41 AM »
 :038: