ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาแนล ถ้าได้ลองแล้วจะต้องซ้ำๆๆ บ้าน .spa จ้า  (อ่าน 1683 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nanona

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 11
อีกครั้งกับน้องชาแนล บ้าน . spa

กลับมาอีกแล้วครับ ร้านนี้ร้านเดิม ไม่มีเพิ่มเติมครับ น้องชาแนลคนดีคนเดิม

เจอหน้ากับก็พบปะพูดคุยตามภาษาคนคุ้นเคยครับ มันช่างน่าเคี้ยวกรุบกริบอะไรยังงี้

ถึงห้องมาไม่รอช้าคลุกวงใน ผลัดกันถอดซึ่งกันและกัน มันเป็นอะไรที่ชวนขนลุกจริงๆฮะ ค่อยๆถอด ค่อยๆรูด .. ซิปนะฮะ อย่าคิดเป็นยังอื่น ซึ่งอย่างอื่นที่ว่าก็จะมาในไม่ช้าอยู่ดี ฮ่าๆๆ

จากนั้นเราก็ต้องเชยชมกันและกันนิดๆหน่อยๆนะฮะ พากันไปอาบเลยมันไม่ได้อารมณ์

การอาบน้ำก็... ดี... มากจย้าา ก็อาบไป ถูบ้าง ร้องเพลงบ้าง ฟิน....

ออกจากเตียงมาก็มานอนคุยกัน
งานน้องเป็นสายบู๊นะคับ (ความเห็นส่วนตัว) สายเมียน้อยด้วยฮะ มันออกแนวออดอ้อนออเซาะชวนให้หลงซะจริงๆ

นัวเนียกันมันมากผลัดกันรุกผลัดกันรับ จนน้องเสียคะแนนให้ผม 2 แต้ม และผมก็โดนทำคะแนนคืนไป 1 แต้ม จบ score ที่ 2-1 ชนะไปในรอบนี้ น้องแลดูเหนื่อยมากผมเลยให้ค่าสินสอด+ค่าขนมเยอะหน่อยเพราะเป็นแมตช์ที่มันจริงๆ

หน้าตา 9.5
งาน 10
การพูดคุยเข้ากัน 10
 (คะแนนตามความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ อาจจะแตกต่างกันแล้วแต่บุคคล)

การบ้านผมตั้งใจเขียนทุกอันครับ ไม่มีอวยไม่มีmake ครับ
ขอบคุณที่มาอ่านครับ
ปล. ฝากปลาร้านนะครับเพื่อความปลอดภัยแก่บ้านและ จขกท ครับผม ครับผม