ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้เรียกว่า บู๊ ใช่ไหม น้อง Charming ร้าน Area spa บางแค  (อ่าน 1091 ครั้ง)

ออฟไลน์ tax Lambo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
หลังจากแวะสาดน้ำวันหยุด ขอส่งการบ้านหน่อยครับ ขับรถมาบางแค สนใจน้อง หลายคนอยู่ที่โปรโมท แต่พีอาร์ เชียร์ว่าน้อง คนนี้งานดีมากพี่!! ขอลองดูหน่อยละกันว่าขนาดไหน ขึ้นชั้น2, ดูน้องๆ แล้วก็ตกลงเลือกคนที่พีอาร์เชียร์  น้องน่ารักมากครับ มีสไตล์ของตัวเองแทคแคร์ตั้งแต่เข้าห้อง ยันอาบน้ำ ดูแลดี เซอร์วิส​ดีมาก  ตอนแรกคิดว่าหวานๆ ไม่มีอะไรมากมายพอน้ำเสร็จมาบนเตียง เริ่มบิ๊ว ต่อยอด ไหลลงเรื่อยๆเสียงดังฟังชัด โดนเจลลื่นไหลตามมือเสียวเกร็ง ทั้งตัวถูไถ​ไม่ว่า แต่อารมณ์​มันพาไปให้สุดน้องเริ่มจุดติดบ้างแบบไม่ต้องชงให้  น้องมาเต็มๆ ทั้งบดทั้งขยี้ งานนี้ไม่หวานบู๊สุดทีน  เสียวสุดซอย  ต้นทางยันสุดปลายทาง เกินบรรยาย​

ออฟไลน์ tax Lambo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: แบบนี้เรียกว่า บู๊ ใช่ไหม น้อง Charming ร้าน Area spa บางแค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 07:13:53 AM »
คือถ้าให้คะแนนความเสียว
งานเอาไป9/10
หน้าตาเนื้อตัว9/10
ฟิวอารมณ์​ร่วม 9/10
คะแนนส่วนตัวทั้งหมดนะครับให้ น้องCharming มีซ้ำอีกเยอะ ที่ Area บางแค

ออฟไลน์ nut55555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: แบบนี้เรียกว่า บู๊ ใช่ไหม น้อง Charming ร้าน Area spa บางแค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 07:00:45 AM »
จูบปากทาสีได้มั๊ยครับ