ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อยหน้าเก๋ บางกรอบ นมสวย......….น้องโซเย@ funky++ปลา1ตัว  (อ่าน 1205 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
พูดถึงสาวน้อยสายซีวัยกำดัด ที่ผมเจอทีไรเป็นต้องรีบจัดจนได้ซีน่า.........อารมณ์วันนี้
ก็เหมือนกัน อยากเจอใส ๆ น่ารักแนวคุณหนูดูบ้าง น้องคนนี้ใคร ๆเจอแล้วคอนเฟิร์ม
ว่างานดี หุ่นดีนมสวย ใครได้เจอแล้วต้องประทับใจน้องมาก ถือเป็นตัวท้อปคนนึง
ของร้านนี้...........น้องชื่อโซเยครับ
สาวหน้าตาไม่ได้สวยเวอร์วังอะไรนัก แต่ดูเก๋ดูเอ๊กซ์ ที่ผมเจอน้องว่างก็จัดเลยแบบไม่รอ
ช้าอยากรู้ว่าดียังไงเห็นลูกค้ามาซ้ำกัน เทพคนดังก็แอบมาซ้ำเรื่อย ๆ อันนี้น้องกระซิบมา
นะครับ อิอิ .................ได้เห็นน้องใกล้ ๆ หุ่นดีผอมบางน่ากิน นมก็ไม่ใหญ่แต่แท้ด้วยทรงดี
สำคัญที่จุกชมพูน่าดูดมาก สัดส่วนดีมากสูงโปร่งขาสวย ก้นก็พอมีไม่ได้แบนราบเหมือน
ที่เห็นภายนอก
นิสัยก็คุยสนุกเป็นกันเองดี ไม่หวานแต่ออกแนวโก๊ะฮา......เราไปอาบน้ำกัน
น้องบริการดีจริง ๆ จัดการให้สะอาดหมดจดเลย พอขึ้นเตียงได้ลูบคลำ ผิวพรรณดี อารมณ์มาเต็ม
ตามใจว่าง่ายอะไรก็ได้  งานนวดข้ามไปฮะ น้องบอดี้ก็ได้เสียวดีด้วย ผมทนไม่ไหวขอเป็น
ฝ่ายฟัดน้องบ้าง
นัวเนียไปเรื่อย ๆไม่เร่งรีบ ผมเล่นสนุกซะเพลินเลย..............แล้วก็ให้น้องบิ้วบ้าง ก็ทำได้มืออาชีพเลย
สมเป็นไอเทมดังคนนึงของบ้านนี้ ท่วงท่าบอดี้ก็เสียวเสมือนมีไรกันเลย  ให้น้องเป็นฝ่ายกระทำชำเรา
จนทนไม่ไหวก็เสร็จไปแบบหมดรูปเลยจริง ๆ ........................................ น้องน่ารักนิสัยดี
 งานมาตรฐานตามใจด้วย อยู่ด้วยแล้วสุขกายสบายตัวสุด ๆ  การบริการดีพูดคุยสนุก
รวม ๆ  คุ้มราคามาก น้องเดือดร้อนต้องใช้เงินก้อนนึงอาจทำไม่นาน มาอุดหนุนน้องกัน
ก็สุภาพหน่อยรับรองทอนเละเทะครับพี่ ๆ ส่วนผมถ้าว่างคงกลับมาซ้ำแน่นวลครับโผ้ม

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
อื้อหือออ