ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโซจูู@Flower  (อ่าน 584 ครั้ง)

ออฟไลน์ fifa1994

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องโซจูู@Flower
« เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 11:15:03 PM »
:035: :035: :035: จองน้องโซจูนว่า18.40ก็รีบไปเลยทีเดียว ไปก่อนเวลาแปปเดียว ก็จ่ายค่าผ่านทางขึ้นห้องไป ก็อยากรู้ว่าน้องเค้าจะเด็ดแค่ไหน เหมือนที่เห็นในการบ้านหรือป่าว สรุปได้ว่า โอเคเลยอะ ครบอยู่คนนี้ ดูก่วนๆดีแต่ก็น่ารักดีเลย อยู่เด็กๆๆดีชอบๆ วันนี้น้องเค้าสระผมมาหอมๆมากๆ ถึงห้องน้องก็นอนลงเตียงเลย ผมก็เข้าไปหอมเลย ความหื่นเริ่มมาแต่ผมเก็บการบ้านอยู่ ค่อยๆคุยกับน้องไปเรื่อยๆ สักซักน้องก็ค่อยถอดที่ละชิ้นผมก็เลย รีบถอดตามเลย และพาไปอาบน้ำ ผมก็ทนไหวก็เลย จุ๊บปากน้องไป1ที และไปต่อที่เตียงน้องเริ่มบิ้วให้อย่างหนักเลยทีเดียว ผมของน้องเค้าสวยดีมากเลย ผมก็ชอบผมน้องเหลือเกิน บอกน้องปล่อยผมเถอะพีชอบ น้องเค้าก็ตามใจเลย น้องบิ้วเก่งมากๆๆ สเปย์มันเหลือเกินและผมทนใม่ไหวเลยจับน้องจุ๊บปากน้องเบาๆๆ และน้องเค้าก็เอาน้องสาว บิ้วน้องชายเราเราฟินเลยอารมณ์หื่นยิ่งขึ้นไปอีก น้องเลยบอกว่าพี่หนูพร้อมแล้วผมก็ลงไปบิ้วน้องบางจับทาสีก่อนและ สวมอาวุรเลย และผมรุกก่อนเลยจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบเลย เข้า ออก เข้า ออก เรื่อยเลย ถามน้องฟินป่าว ผยักษ์หน้าอย่างเดียวเลย และก็ให้น้องขึ้นให้บ้างน้องเค้าก็เอาแรงอยู่มันอยู่สนุกเลย และผมก็เปลี่ยนท่านั่ง นั่งเอากันเลยโคตรมันเลยเอากันซักพักผมก็เปลี่ยนท่าไปเรื่อย จนน้องเค้า เสร็จไปก่อนและผมก็เปลี่ยนเป็นฝ่ายรุกเองเลย ผมเริ่มหื่นกระหายละ จัดขึ้นสุดลงสุดเลย ซักพักน้องเค้าก็กลับมาขึ้นผมต่ออีกมันเพิ่มขึ้นอีก แต่คนแต่หื่นกันละ เอากันจนผมเสร็จตามเลย

สรุป งาน 9
      สวย 7.5 ตามความคิดผม
     อารมณ์ 8.5