ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง Sunday@Flower  (อ่าน 608 ครั้ง)

ออฟไลน์ fifa1994

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านย้อนหลัง Sunday@Flower
« เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 11:44:51 PM »
 :035: :035: :035:   เขียนการบ้านของน้องซันเดก่อนสงกรานต์ หลังจากที่ขึ้น โอปอแปงเสร็จ ก่อนขึ้นน้องsunday ก็น้องคนนี้ต่ออีกคนหนึ่งเพราะว่าก่อนกลับอยากได้ฟิว เด็กกลับบ้านด้วย อยากน้องคนนี้เลย ขึ้นไปน้องก็ชวยนคุยเล่นไปเรื่อย และก็ชวนกันไปอาบน้ำกันเถอะ น้องเค้าก็อาบน้ำได้ดีเลยทีี่เดียว มาที่เตียงไม่ต้องพูดอะไรกันมากนัก น้องบิ้วให้ชุดใหญ่เลยที่เดียว ทั้งสเปย์ อะไรทั้งหลายมาหมด ผมชอบเลย ก็จับน้องประกบปากเลยทีเดียวแลกลิ้นกันอย่างมันอารมณ์หื่นผมก็มา ดูดนมน้องเลยครับ นมเด็ดดีชอบๆ และ download CD เลย ให้น้องขึ้นก่อน น้องใส่ยับเลยครับ น้องก็เย็ดผมไปผมก็ดูดปากน้องกลับอย่างมัน นมนิ่มดีชอบ น้องครางเสียงหลงเลย และคราวนี้ผมรุกกลับบ้าง ผมก็ใส่น้องเค้ายับเหมือนกันครับ เอาจนน้องเสร็จเลย แล้วผมก็ถามน้องอยากรุกผมกลับไหม น้องบอกว่า ให้พี่เอาหนูได้เต็มเลยค่ะ หนูชอบโดนพี่เอา จัดหนักเลย จนน้องเค้าหมดแรงละ ก็เลยนอนเล่นคุยกัน 

หน้า 6 ตามความคิดของผมคนอื่นไม่รู้
งาน 9
อารมณ์ 8.5