ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโนบุ lovely หุ่นบาง แต่อย่างอื่นมาเต็ม  (อ่าน 493 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chinkhai

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
วันก่อนว่างอีกแล้ว ว่างทรไรนึกถึง lovely ทุกครั้งไปสิ คราวนี้จองน้องไปก่อนเลย เนื่องจากว่า ไม่เคยเห็นน้องโนบุมาก่อน น้องเพิ่งเข้ามาที่ร้าน เห็นหุ่นบางดูมีนมหน่อย จองทันทีไม่ทันคิดอะไรเลย 555 ตัวจริงน้องตรงปกครับ บางๆแต่มีนม นมทำนะครับแต่ว่าไม่แข็งเลย น้องเป็นงานมากบิ้วตั้งแต่เริ่มเลยทีเดียว แล้วเนื่องจากว่านมน้องใหญ่มีของ เลยจัดการผมด้วยท่าส้มโอห่อกล้วยไป หืมมม ฟินมาก จนผมไม่ไหว ขอน้องบ้างนัวเนียจนเต็มที่เลย แต่น้องเป็นสายรุกนะครับ รับไม่เก่ง ผมเลยเปลี่ยนมาให้น้องรุกแทน รุกไปมาจนผมถึงที่หมายเลย ฟินมาก น้องโนบุ