ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลัง บ้านดอกไม้  (อ่าน 701 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ย้อนหลัง บ้านดอกไม้
« เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 12:26:30 PM »
การบ้าน น้อง แนท ณ บ้านดอกไม้

อาทิตก่อนได้มีโอกาส ขึ้นกะน้องแนท

***เค้าว่างานดี

***เค้าว่าสายบู๊

***เค้าว่าหุ่นนี่อย่าง x

***เค้าว่า ต้องลอง

ก้อจัดไปคับ

ขึ้นห้อง น้อง ชวนอาบน้ำ ถือว่าใช้ได้เลยทีเดียวเชียว. อาบสะอาด

การคุยน้องคุยดี. ชวนคุยเรื่อยๆ ไม่มีเหงา

ตัดมาที่เตียง. บิ้วได้อารมเลยทีเดียวเชียว พร้อมกับสเป แบบสดๆ กันไปเลย เสียวดี 555

หลังจากนั้นก้อ งาน เสียวกันไป  จบสกอร สบายตัวไป

มา ให้คะแนน

หุ่น 9/10 จัดว่าดี นมเตม ผิวเนียน

งาน 9/10. ลื่นไหล ไม่อิดออด

หน้าตา 8/10 เหมือนจะไม่เหมือนในรูป. หรือ ผมเหนทรงผมคนละทรงก็ไม่ทราบได้. คหสต

Gf 8/10 คุยดี ตามใจ แต่เหมือน ขาดอะไรไปอย่าง

โดยรวม 8.5/10. ทอนไป