ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องยิปซี TULIP ถึงใจ งานแถมมีทอน  (อ่าน 1298 ครั้ง)

ออฟไลน์ zubaru

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
บ่ายหลังเลิกงาน ที่อากาศโคตรร้อน จึงนึกอยากหาอะไรเย็นๆมาสัมผัสร่างหน่อย เลยแว่บไปที่ ทิวลิป spa จัดน้องๆซักหน่อย มีมาถึงร้าน pr แนะนำน้องยิปซี ตัดภาพมาที่ห้อง งานอาบน้ำถือว่าทำได้ดีตามมาตรฐานทั่วไป แต่งานบนเตียงนี่สิ งานดี งานนัวมาเต็ม มาน้องถามนวดไหม ผมขอรีแล็กด้วยการนวดตัวเบาๆ แต่พอพลิกมาด้านหน้าเท่านั้นน้องไม่ให้ผมได้รีแล็กเลย จัดเต็มกับน้องชาย ผมกับเลียไปที่นมเสียวซ่านมากจัดว่าแจ่ม น้องน่ารักตามใจ บิ้วให้ดีมาก นัวกันไปมา แถมบอดี้แบบมาเต็ม ดูดนม และสัมผัสลงไปด้านล่างที่กำลังเหมาะมือพร้อมกับมีน้ำนิดๆ น้องร้องครางได้ใจ หลังจากจัดกันหนักผมแพ้เสียงน้อง แพ้คามือน้องไป 1 ยก แล้วก้อมานอนคุยกันฟิลแฟนมาเต็ม แต่เนื่องจากเหนื่อยมาทั้งวันเลยจัดแค่ 1 พอ แต่คิดว่าต้องกลับไปซ้ำแน่นอน
สรุป
ฟิลแฟน บอดี้ถึง
ไฟหน้าสวย
ช่วงล่างเหมาะมือ
จัดว่าสุดคนนึงในร้าน