ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปันปัน บ้านทิวลิป ขาวน่ารัก แถมคาปากซะด้วย  (อ่าน 1876 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ ทุกคน ครับ วันนี้ว่างๆ ไม่รู้ไปไหนดี เลยแวะไปที่ประจำซักหน่อย
วันนี้เลือกน้องปันๆไปครับ น้องเค้าขาว เนียนเหมือนแว่วๆว่าเป็นพยาบาลสาวซะด้วย

เข้าเรื่องเลยแล้วกันครับ หลังจากที่ผมชำระค่าเสียหาย เสร็จเรียบร้อย
เราก็ขึ้นห้องกันมา น้องเป็นคนอัธยาศัยดีครับ เป็นมิตร ชวนคุยเก่ง
คุยๆซักพักน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำกัน น้องเค้าก็มาถอดเสื้อผ้าให้ผม
แล้วเราก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน น้องก็เข้ามานัวๆถูๆ นิดหน่อย
นัวเนียล้างล้วงจนอารมณ์มันได้

อาบไม่ทันเสร็จ ผมจะเสร็จซะก่อน55555 แล้วเราก็มาต่อที่เตียง
น้องก็มานวดให้ครับ น้องนวดดีจริงๆคนนี้ แถมไม่ได้เก่งแค่นวดน่ะสิคร้าบบบ...
ท่านผู้โชมมมม  นึกว่ามาเที่ยวคาราโอเกะซะอีก

ร้องเพลงได้เพราะและอมไมค์ได้เก่งจับใจจริงๆครับคนนี้
น้องใช้ปากให้จนผม แตกคาปากเลยครับ โอ้ววว สวรรค์ของผมเลยล่ะครับ ผมชอบบบ

โดยรวมแล้วดีเลยล่ะครับ สำหรับใครที่ชอบให้น้องใช้ปากอย่างผม รับรองไม่ผิดหวังจริงๆครับ
รอบนี้รีบกลับเลยไม่ได้มีปลากรอบมาฝากเลย ถ้าได้ซ้ำสัญญาจะจัดให้นะครับ

น้องปันปัน คิวทอง ต้องจัดอีกรอบกันนะฮะ