ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่พูดมาก เจ็บคอ น้องลาเต้@TULIP เพชรเกษม  (อ่าน 915 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
แนะนำน้องลาเต้คับ

ไม่ต้องพูดเยอะ เจ็บคอ 5555 รอบที่ 5 ถ้าไม่ดีจริง คงไม่ซ้ำอะ นี่ 5 รอบ ดีขนาดไหน รู้กันอยู่ 55555

ตอนไปหาน้องลาเต้ น้องแซวเลย จ้างเป็นหน้าม้าป่าวน้า 555

เจอกี่ครั้งการดูแล take care ดีเสมอต้นเสมอปลาย น้องลาเต้ เป็นสไตล์ ฟิลแฟน การอาบน้ำ นวด คือดีมากๆ อาบน้ำสะอาด สะท้านโดนไป 1 น้ำ แล้วพาไปนวดเท้า ขัดเท้า ดีเลยทีเดียว

:032:ถ้ามองหา feel แฟนตาที่บอก 1 ในดวงใจแน่นอนสำหรับน้องลาเต้

อารมณ์ร่วม    ให้เต็มเลย คนนี้ดีจิง

เนื้อตัว         แจ่มๆๆ  ดูว่าจะเฟริมขึ้นด้วย

น่าตา          9./10   ขาวหมวยน่ารัก สวยจิงๆ

ไฟหน้า     9.5/10  สวย แน่นเหมือนเดิม ดูดเตมปากเตมคำ

ความขี้อ้อน  ให้เต็มหมด คะแนนเธอสำหรับผมถูกใจจิงๆ

งานไม่ต้องบรรยายมากเอาเปนว่าดีแน่นอน
ทางร้านบอกแล้วว่าไม่พอใจ ยินดีคืนเงิน
แต่การันตีเลยครับ  ประทับใจแน่นอน

ไปจองได้ แนะนำมาเลย น้องลาเต้ แล้วคุณจะประทับใจว่านวดปู๋ที่แท้จริงเป็นยังไง

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: ไม่พูดมาก เจ็บคอ น้องลาเต้@TULIP เพชรเกษม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2019, 04:06:47 PM »
 :82: รับทราบ

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม