ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฮันนี่ แห่งบ้านทิวลิป เพชรเกษม อย่างฟินคับ  (อ่าน 765 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
เป็นครั้งแรกที่ลองอยากหาน้องๆ เลยได้ข้อมูลว่ามีร้านTULIPใกล้ๆ
ตอนเวลา 10.45 กัอเข้าไปที่ร้าน แต่ร้านเปิด 11 โมง น้องก็บอกให้นั้งรอสักครู่นะคะ สักพักน้องบอกมีน้องพร้อม 5 คนค่ะ
เจอน้องฮันนี่ เอาว่ะลองคนนี้แหละ สักพักน้องออกมา ตรงปกทุกอย่าง มีความเป็นหมวยนิดๆ น่ารัก น้องพาไปห้อง
ความที่เราครั้งแรกเราก็เกรงๆเป็นธรรมดา ในห้องน้องเข้ามากอดจากด้านหลัง
และแอบเอามือเอื้อมมาจับน้องชายเราเหมือนเช็คของ เลยบอกน้องว่าพี่มาครั้งแรกนะครับ
น้องค่อยถอดชุดกี่เพ้าออก แค่เห็นก็ใจเต้นแล้วครับ น้องจูงมือไปอาบน้ำ ระหว่างอาบน้องมีนั่วให้

บอกเลยว่าดีเสียวสุดๆ ถูหน้า ถูหลัง ทุกซอกทุกมุม มีการเอานัองสาวมาถูหน้าขา
เกร็งไปหมดเสียงครางน้องได้อารมย์มากสักพักเรียบร้อย :015: แตกตามระเบียบ
 น้องพามาที่เตียง เริ่มการนวดน้องน่ารักมากมีการถามตลอดว่าแรงไปมั้ย ให้เน้นตรงไหนบอกได้นะคะ
หลังจากจบนวด ก็มาถึงตอนลุยต่อ น้องเริ่มนัวเราอีก น้องเอาไฟหน้ามาล่ออดใจไม่ไหวจะเข้าปากทันที
ไฟหน้า 34 แท้ จุกขนาดกำลังดี สวยงาม น้องเริ่มท่าเสมือน ขย่มบอกเลยว่าดีมากฟิ้วอารมย์ได้เลย
เสร็จน้องสลับ 69 ใช้ไฟหน้าลงไปทำหน้าที่แทน   :013:สิ่งที่เห็นตรงหน้าคือน้องสาวลอยอยู่ตรงหน้า
บอกเลยว่าความสวยของน้องสาวสำหรับผม 10 เลยผมชอบ เลยเอื้อมหน้าเข้าไปทำความรู้จักกับน้องสาว
มุดอยู่สักพักคุมไม่อยู่แล้วจร้า กระฉูดใส่เต็มไฟหน้าของน้องเลย

น้องพาไปล้างตัว มีกอดหอมน่ารักน่าเอ็นดู น้องมีชวนให้คราวหน้าลองขึ้นคู่ด้วย
เลยบอกน้องว่าคราวหน้าจัดไปครับ จบครั้งแรกของผมเพียงเท่านี้
ความประทับใจสำหรับผม ผมให้เต็ม
ไฟหน้าน้องสวยแท้ 34 จุกสวยกำลังดี
น้องสาวบอกเลยว่าสวย แต่ขนาดนี้เต็มไม้เต็มมือนะจ๊ะ