ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลาเต้ งานนม34แท้ งานดีที่คนตามหาคับ  (อ่าน 1033 ครั้ง)

ออฟไลน์ famous1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
วันก่อนว่างๆ เหงาๆ ไม่รู้จะไปไหนดี เลยแวะไปร้านทิวลิปสปา แถวเพชรเกษม

พอไปถึงร้าน พี่พีอาร์ก้แนะนำน้องๆ ว่ามีน้องคนไหนว่างบ้าง วันนั้นมีน้องว่างร่วมๆสิบคน
แต่ไปสะดุดตาน้องลาเต้เข้า เลยเลือกน้อง จ่ายค่าสินสอดปุ้บ
พอสักพักน้องก้เดินออกมารับ เห็นตอนแรกถึงกับตาค้าง
ไฟหน้าน้องใหญ่มาก (พี่ๆคนไหน สายนมแนะนำให้มาลองดู ) แล้วน้องก้พาเดินไปที่ห้อง
คุยกันสักพัก น้องก้ชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำนี่ถือว่าสะอาดดีนะ น้องถูให้อย่างดี

แล้วน้องก้ชวนเล่นเสียวในห้องน้ำ ปกติผมจะไม่ค่อยชอบเสร็จในห้องน้ำ แต่น้องก้ทำจนเสร็จจนได้
ตัดมาที่เตียงน้องนวดหัวให้ก่อนเลย สบายจนแทบหลับ แล้วค่อยมานวดตัวให้ต่อ
พอดูเวลา เวลาเหลือ น้องเลยจัดการให้อีกรอบนึง ผมนี่ถึงกลับขาสั่น มือไม้อ่อนกลับบ้าน

สรุป น้องงานดีมากครับ ใจดีด้วย ไม่มีงอแง พี่ๆลองไปใช้บริการน้องดู แล้วจะสบายตัวกลับบ้าน

แวะมาจิบลาเต้นุ่มๆได้นะคับ  นำเหนอ งานดีคับ