ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบีเอ็ม ร้าน diamond ไปไหน ใครรู้บ้างครับ  (อ่าน 1138 ครั้ง)

ออฟไลน์ hybrid-reload

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
 :026: ไม่เจอน้องนานแล้วครับ ย้ายไปไหน ใครรู้บ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
Re: น้องบีเอ็ม ร้าน diamond ไปไหน ใครรู้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2019, 04:37:40 PM »
วันนี้ ยังเหนที่ไดมอนด์ยุนะคับ..

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 270
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: น้องบีเอ็ม ร้าน diamond ไปไหน ใครรู้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 03:20:35 AM »
มาโผล่ เอสปา อยู่ 3 วัน เมื่อก่อนสงกรานต์นะ ทุกวันนี้ก็ทำ diamond ค้าบ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ hybrid-reload

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2019, 09:58:48 PM »
หายไปเกือบ 2 เดือนละคร้าบ ใครทราบบ้างว่าไปไหนแล้ว