ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนานา นางฟ้ากระปู๋แห่งยุค ซักครั้งต้องเจอเทอร์  (อ่าน 1302 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ที่สุดแห่งดาวรุ่งโซนบางแค เพษรเกษม ต้องน้องนานา @TULIP SPA
น้องคือแรไอเท้มที่ต้องตามเก็บเลยคับท่าน

ห่างหายจากวงการไปนาน ถึงคราวไปเยื่อน TULIP spa  สักที
ถึงร้าน PR แนะนำและเรียกน้องnana  ลงมาให้ดูเพราะว่าว่างพอดี
หน้าตาหมวย น่ารัก ยิ้มแย้ม ดีมาก ไม่รอช้าเลือกทันที อยากลองดูว่างานแรงอย่างที่น้องเชียร์หรือเปล่า
จ่ายค่าเสียหาย และน้องออกมารับทันที พอดีเป็นตึกใหม่ผมขึ้นไปชั้นบนสุดเลย

น้องขอตัวลงมาเอาอุปกรณ์ ไม่นาน น้องนั่งให้หายเหนื่อยสักพัก
แล้วชวนกันอาบน้ำทันที น้องอาบน้ำได้สะอาดทุกซอกทุกมุดีมากเลย
มีถูไปถูมาด้วย ไม่น่าเราก็ออกกันมาต่อที่เตียงดีกว่า

น้องให้นอนคว่ำนสดให้สักพัก น้ำหนักมือในการนวดจัดว่าดีมากเลยครับ เพลินจนผมเกือบหลับ
สักพักน้องให้หันมา น้องจู่โจมทันที ไม่รอช้า ทุกท่า น้องใส่ไม่ยั้ง
ถึงตอนบอดี้ น้องโหลด CD ให้ก่อน แล้วจึงจัดการกับผม ด้วยลีลาที่น้องมี
เราจัดการกันอย่างไม่ต้องกลัวอะไรครับ เพราะมีเครื่องมือป้องกันติดอยู่

ไม่นานผมก็แพ้น้องไปอย่างราบคาบ ใครขึ้นงานกับน้องรับรองไม่ผิดหวังแน่นนอนครับ
คะแนน
หน้าตา    10/10 (หมวย)
ผิว             10/10 (ขาว สะอาด)
หุ่น              9/10 (กำลังดี ไฟหน้ากำลังดี)
นวด             9/10  (น้ำหนักมือดี)
บริการ      10/10 (สุดยอดมาก)
น้องสมคำล่ำลือมากครับ มีกลับไปซ้ำแน่นนอนครับ

น้องนานา  ที่สุดแห่งยุค  นางฟ้าแห่งวงการนวดกระปู๋ สักครั้งต้องมาเจอครับ