ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ  (อ่าน 1240 ครั้ง)

ออฟไลน์ banks่่jj

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถามครับ
« เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 11:09:40 PM »
สอบถามครับ  มือใหม่ครับ

พอดีเห็นว่ามีเรื่อง ของระดับ  ไม่แน่ไจว่ารัดับแตกต่างกันยังไง เช่นระดับ 1 ,2  หรืออื่นๆ  แล้วเราจะรู้ระดับ จากชื่อคอร์สไหมครับ

ปล: แนะนำร้านฝั่งธน เด็กโอเค บริการดี ราคาย่อมเยาว์หน่อยครับ

ขอบคุณครัับ

ออฟไลน์ McKruger

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: สอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 01:19:46 AM »
ระดับ 1: คือการเสร็จด้วยมือ
ระดับ 2: คือการเสร็จด้วยปาก หรือที่เรียกกันว่าจอดรถนั่นแหละครับ

คอร์สมาตรฐาน หรือ B2B โดยส่วนใหญ่ (คิดว่าน่าจะทั้งหมด) เป็นคอร์สระดับ 1 ครับ น้องจะจัดการขัดจรวดท่านด้วยมือจนเสร็จกิจ (น้องบางคนก็อาจจะมีวิชาที่สูงขึ้นแตกต่างกันไปตามประสบการณ์) หากแต่น้องบางคนก็สามารถใช้ปากได้เก่งจนทำให้เสร็จได้ เมื่อน้องให้ท่านถึงระดับ 2 ได้ก็ควรมีการให้ทิปเพิ่มเติมจากค่าคอร์สครับ เป็นมารยาทในวงการนกป. โดยส่วนใหญ่ก็ 1 ใบม่วง - 1 ใบเทา (แต่ขอย้ำว่าแต่บางคนเท่านั้นนะครับ เพราะฉะนั้น ผมเข้าใจว่าร้านเกือบทุกร้านจะไม่มีคอร์สระดับ 2 ครับ)  :002:

ส่วนเรื่องร้านฝั่งธนรอผู้รู้มาตอบนะครับ ฝั่งธนไม่ใช่ถิ่นทำการจริงๆ  :026:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: สอบถามครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 11:33:40 PM »
คอร์ส B2B ตามคอร์สคือระดับ 1 ครับ ระดับ 2 นี่แล้วแต่น้องครับ

ฝั่งธนโซนไหนอะครับ

ถ้าราชพฤกษ์ ณ บางกอก ราคาย่อมเยา, ROOMMATE เด็กเยอะ
ถ้าพุทธมณฑล . SPA ก็มีน้องหลากหลาย งานตามใจ , งานนวดก็ THE SUN
ถ้าโซนปิ่นเกล้า BB เน้นมาตราฐาน