ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้ให้เลือกแต่จาก iPad ยังมีที่ไหนเรียกตัวจริงมาให้เลือกมั้ยครับ  (อ่าน 1493 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mysanta

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ส่วนมากก็ตัวจริง นะครับ ไปเจอร้านไหนมาเนี่ย ที่โชวรูป

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ร้านไหนไม่โชว์ตัวจริง ก็ไม่ต้องขึ้นฮะ

ไม่ต้องเสี่ยงเสียตังค์แล้วไม่ตรงปก

จากประสบการณ์เคยเจอร้านที่ไม่อยากโชว์ตัวจริง จะให้เลือกจากรูป ซึ่งพอขอดูตัวจริงก็ไม่มีคนไหนตรงปก

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
 :002:
ผมเคยเลือกไอแพด แต่น้องเดินมา ไม่ตรงปก ก็บอกไม่ขึ้นนะ  ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน  ว่า น้องก็อยู่ แล้วจะให้ตูดูรูปเพื่ออะไร 55

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
เท่าที่เจอมาก็เรียกตัวจริงมาดูได้หมดนะครับ บางทีดูรูปใน iPad เห็นหน้าน้องชัดๆ ออกมาตัวจริงยังไม่เหมือนก็มีครับ 555

ออฟไลน์ 7นาที

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ร้านไหนครับ บอกใบ้หน่อย จะได้ไม่ไปครับ

ออฟไลน์ PitakZab

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เคยเจอร้านดอกไม้แถวบางแคครับ ให้ดูจากรูปแล้วจ่ายตังเลย พอเจอตัวจริงแล้วสงสัยเลยครับถูกคนป่าวเนี่ย เจอน้องคนอื่นที่นั่งอยู่ในร้านก็สภาพเหมือนกันหมดครับไม่มีใครเหมือนรูปที่ให้ดูเลย

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ไม่ให้ดูตัวจริงก็ลาก่อนครับ อยู่ร้านไม่ใช่จองทางไลน์ เดี๋ยวนี้จองจากไลน์ถ้าไม่เคยเห็นผมก็ไม่จอง เข็ดแล้วครับ