ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านthe unique@หลักสี่เป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 1080 ครั้ง)

ออฟไลน์ gotofin

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ร้านthe unique@หลักสี่เป็นไงบ้างครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 01:43:07 AM »
พอดี​พึ่งย้านมาอยู่ใก้ล​ๆเลยอยากหาข้อมูลไว้ครับ
 :019:

ออฟไลน์ SKKP

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
Re: ร้านthe unique@หลักสี่เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 04:49:23 PM »
กลางๆครับ ไม่ค่อยมีที่สวยเด่น บริการแล้วแต่คน

ผมก็อยู่แถวนี้ แต่ก่อนไปแถวปากเกร็ด เลียบด่วน

แต่เดี๋ยวนี้รถติดเดินทางลำบากมาก อยากให้มีร้านดีๆมาเปิดแถวนี้บ้าง

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
Re: ร้านthe unique@หลักสี่เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 10:51:13 AM »
ช่วงหลังเด็กน้อยครับ หน้าตากลางๆ บางทีจะมีสวยหลุดมาบ้าง แต่มาชั่วคราว แปบๆหาย

เคยเจอน้องเบลล่า สวยน่ารัก แต่ไม่เข้าร้านแล้ว

บรรยากาศร้านจะอึมครึมหน่อย