ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สามข้อที่สงสัย วานผู้มีปสก. ชี้แนะด้วยครับ  (อ่าน 1952 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
1. สมมุติว่าร้าน ABC. มีคอร์ส B2B เวลา 1:30 น. ราคา 1,990 บาท คำถามบีทูบี คือยังไม่จบใช่ไหม? จบแค่ที่มือของน้อง?
2. มีเวลาชั่วโมงครึ่ง อาบน้ำสิบนาที น้องจัดเต็มที่สารพัดท่า อีกสิบนาทีผมจบข่าว แล้วเวลาที่เหลืออีกหนึ่งชม. ผมสามารถนอนตากแอร์คุบกับน้องเล่นๆได้ไหมครับ?
3. ต่อจากข้อสอง ผมไปไวมาก เลยนอนพัก พออีกยี่สิบนาทีต่อมา ผมตื่นเต้นแล้ว ผมจัดรอบสองได้ไหมครับ? หรือไม่ได้แค่รอบเดียวจบ หรือได้ซิ เวลาเป็นของเรา

รบกวนด้วยครับ  :81:

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
Re: สามข้อที่สงสัย วานผู้มีปสก. ชี้แนะด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 01:30:08 PM »
ตอบ. 1. ถูกต้องตามที่คุณเข้าใจครับ จบที่มือหรือท่าเสมือน
ตอบ. 2. อยู่ได้จนเต็มเวลาคอสเลยครับ
ตอบ. 3. อยู่ที่ตกลงกับน้องครับ แต่โดยส่วนใหญ่คอสแต่ละร้านจะไม่จำกัดน้ำอยู่แล้วนะ แต่ถ้ามีรอบ2 ก็ควรให้ทิปเป็นสินน้ำใจน้องด้วยนะครับ

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: สามข้อที่สงสัย วานผู้มีปสก. ชี้แนะด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 02:25:35 PM »
ข้อ2กับ3 แล้วแต่ร้าน

ออฟไลน์ mikesmith

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 02:37:02 PM »
ข้อสองแล้วแต่น้อง บางคนก็คิดว่าเสร็จแล้วจะรออะไร บางคนนิสัยน่ารักก็คุยเล่นต่อได้ครับ ที่ผ่านมาเคยเจอแบบลงเลยประมาณ 20%
ข้อสาม บางร้านบอกเลยว่าเบิ้ลได้ ก็ชัดเจนครับ ส่วนที่ไม่บอกคือได้รอบเดียวตามกติกา อยากเบิ้ลก็แล้วแต่ความกรุณาของน้องละครับ ว่ายินดีทำและพี่ๆทิปเท่าไร

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2019, 01:14:00 AM »
ข้อ2-3 แล้วแต่น้อง ส่วนมากให้เพิ่ม 500 ขอต่ออีกดอก
ไอ เลิฟ กาปู๋