ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ ร้าน เกอิชา, ไออิ (สามัคคี) , zapa (แจ้งฯ) ร้านไหนดีไม่เน้นจบ  (อ่าน 2337 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tonanga

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
รบกวนท่านที่เคยไป สามร้านนี้ ช่วยแนะนำ ว่าเป็นยังไงบ้าง ไม่เน้นจบครับ (หน้าตา ,หุ่น ,การบริการ)

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
จากประสบการที่เคยไปมานะคับ
เกอิชางานโดยรวมดีสุด
ซาปา หน้าตาโดยรวมดีสุดในสามร้านนี้
ไออิ งานเเนวกษัยดั้งเดิมที่สุด ถ้าชอบกลิ่นงาน นกปยุคก่อน
:O

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
จากประสบการที่เคยไปมานะคับ
เกอิชางานโดยรวมดีสุด
ซาปา หน้าตาโดยรวมดีสุดในสามร้านนี้
ไออิ งานเเนวกษัยดั้งเดิมที่สุด ถ้าชอบกลิ่นงาน นกปยุคก่อน
ได้

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ SKKP

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
Zapa สวยกว่า มีหลายแนว งานแล้วแต่คน สเตปคือ
อาบน้ำ นั่งเก้าอี้หรรษา นวดหลัง นวดปู๋1น้ำ อาบน้ำ แยกย้าย
บางคนรับจบ มีระดับ1-3 (บางทีก็จะขายoption)

Geisha งานดีกว่า เฉลี่ยสวยน้อยกว่า แต่บางคนสวยต้องไปดูเอง
สเตปคือ อาบน้ำ แตกในห้องน้ำ1 นวด scrubเท้า
นวดปู่ แตกบนเตียงอีก1 อาบน้ำ แยกย้าย
บริการดีเกือบทุกคน ระดับ1-2 เท่านั้น

• *
Zapa สวยกว่า มีหลายแนว งานแล้วแต่คน สเตปคือ
อาบน้ำ นั่งเก้าอี้หรรษา นวดหลัง นวดปู๋1น้ำ อาบน้ำ แยกย้าย
บางคนรับจบ มีระดับ1-3 (บางทีก็จะขายoption)

Geisha งานดีกว่า เฉลี่ยสวยน้อยกว่า แต่บางคนสวยต้องไปดูเอง
สเตปคือ อาบน้ำ แตกในห้องน้ำ1 นวด scrubเท้า
นวดปู่ แตกบนเตียงอีก1 อาบน้ำ แยกย้าย
บริการดีเกือบทุกคน ระดับ1-2 เท่านั้น
ถ้าแบบไม่เคยแนวนี้เลย จะไปครั้งแรกแนะนำร้านไหนดีครับ

ออฟไลน์ WHITE-CARAMEL

• *

ระดับ 2 ก็ไม่ใช่ทุกคนนะครับ  :044:

ออฟไลน์ SKKP

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
ถ้าแบบไม่เคยแนวนี้เลย จะไปครั้งแรกแนะนำร้านไหนดีครับ

แนะนำ Geisha และจองตัวทอปให้ได้ก่อนไป