ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าท่านต้องเลือก ?  (อ่าน 2031 ครั้ง)

ออฟไลน์ alfie123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ถ้าท่านต้องเลือก ?
« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 08:12:36 AM »
สมมุติว่าเดือนนี้ท่านเหลือเงินพอสำหรับเที่ยวแค่ครั้งเดียว ถ้าท่านต้องเลือกระหว่าง 1. ขึ้นน้องคนใหม่ที่เล็งๆไว้ ยังไม่รู้ว่างานจะเป็นไง แต่สนใจอยากลอง กับ 2. ซ้ำน้องคนเดิมที่เคยขึ้นแล้วประทับใจ สบายใจกว่า ท่านจะเลือกอะไรครับ 1 หรือ 2 อยากขอความคิดเห็นท่านๆครับ

ออฟไลน์ aon666999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: ถ้าท่านต้องเลือก ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 10:38:40 AM »
 เคยเลือก ข้อ1 เหมือนกันแต่โชคดี น้องใหม่แต่งานดี.. แต่ผมจะเลือกข้อ2 ไว้ชัวร์สุดครับ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 01:00:51 PM »
ถ้าผมเจอน้องที่ถูกใจมากๆแล้ว ผมจะซ้ำน้องไปเรื่อยๆ จนเบื่อกันไปข้างนึง หรือไม่ก็น้องเลิกไปเลย

เมื่อก่อนทำงานใกล้ๆร้าน hermes ไปที่ร้านขึ้นแต่น้องออกัส กับ น้องซูชิ
ซ้ำจนออกัสเรียนจบ   ซูชิไปทำธุรกิจกับแฟน
น้องไม่อยู่ค่อยหา item ใหม่ๆเพื่อลอง

ออฟไลน์ nongspc

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 02:15:05 PM »
เคยเป็นแบบนี้ ตอนนั้นตัดสินใจเลือกคนใหม่ ปรากฎหล่นครับ สไตล์แบบ money talk ออกมารู้สึกเสียดายเงินเลย

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 04:24:30 PM »
ตอบยากครับ ตั้งแต่มาสายนี้ ยังไม่เคยซ้ำเลย เคยเจอคนที่อยากซ้ำแต่น้องเลิกไปซะก่อน

สรุปถ้าเจอถูกใจจริงๆผมเลือกซ้ำ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 05:24:48 PM »
เลืแกข้อ 1 ฮะ ถือคติ the best yet to come สิ่งที่ดีที่สุดยังมาไม่ถึง

ออฟไลน์ alfie123

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 08:35:37 PM »
ผมเป็นเจ้าของกรุะทู้ เข้ามาตอบเพื่อนๆ วันนี้ผมเลือกข้อ 1 ผลที่ได้คือ หล่นใจสลายครับ น้องที่ผมขึ้นจัดว่าน่ารัก ผิวพรรณดี ลุคคุณหนูพารากอนเลย กรียา มารยาทก็ดี แต่ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน ผมแทบไม่ได้แตะต้องอะไรน้องเลย น้องระมัดระวังตัว หวงตัวขั้นสุด จิมิน้องผมแทบไม่มีโอกาสได้เห็น น้องตั้งหน้าตั้งตาสาวหนอนผมอย่างเดียว ให้เสร็จๆ หลังจบงานน้องมานวดให้ แต่ไม่ใช่สิ่งที่ผมต้องการครับ ถึงน้องจะสวยน่ารัก แต่น่าจะเป็นน้องคนแรกที่ผมออกจากห้องมาโดยใจแข็งไม่ทิปแม้แต่บาทเดียว น้องอาจจะเสียใจ แต่ผมไม่อยากเสียเงินมากไปกว่านี้อีกแล้ว กลับบ้านอย่างมึนๆ และทำใจว่าเราทำเงินหล่นไป 2,600 บาท  :004:

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 11:50:39 PM »
ก่อนอื่นเสียใจด้วยนะครับ  น้องที่น่ารัก ลุคเดินพาราก้อนเที่ยวผับเอกมัย งานแปรผันกับหน้าตาเสมอ ส่วนใหญ่จะหวงตัวมากๆ
จะมีแค่20%ที่แจ๊คพ๊อตได้งานตามใจเรา 2,600อย่าไปคิดมากครับ คิดว่าได้เหนน้องน่ารักๆแก้ผ้าให้ดูก็พอครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 12:40:15 AM »
เรื่องราวสื่อถึงคำว่าหล่นใจสลายได้เห็นภาพเลยฮะ

เงินที่เสียไปให้ถือซะว่าเหมือนเล่นเกมต้องผ่านเสตจนี้ให้ได้ก่อน ไม่งั้นจะกลายเป็นสิ่งที่คาใจ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 11:50:09 PM »
เป็น ผมจะถาม ตัวเอง ในเวลานั้น

ว่า

1 . ผมต้องการความท้าทายหรือป่าว ?

2 . ผมต้องการ ฟิน แบบสบายใจ น้ำแตก กลับบ้าน อย่างสบายใจ

3 . ผมจะย้อนกลับ ไปดู ข้อ 1 ว่า ความท้าทายนี้ อยู่ใน Road map ที่วางไว้ หรือ ป่าว ?

ถ้าไม่หล่นวันนี้ วันหน้าเราก็ต้องขึ้นแล้วหล่น สู้ลองแล้วหล่นไป เลย ดีกว่า
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click