ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องการ์ฟิวส์ แห่งบ้านทิวลิป/ตัวเล็กขาวสวย ก็ลีลาเซ็กส์พิคาด เอาใจไปเลยจร้า  (อ่าน 800 ครั้ง)

ออฟไลน์ famous1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
น้องการ์ฟิวส์
น่ารักน่ากอดฟัดตัวเล็กๆ  จัดวันนี้ร้อนๆ น้องบอกวันนี้สนุกกันนะคะ
เอาซี้ น้องเล้นแบบนี้  เด๋วสนุกกันนะคับ

พาเข้าห้องเสริฟน้ำเรียบร้อย​ก็นัวเนียนิดหน่อย​ น้องการ์ฟิวส์เป็นคนเนิบๆใจเย็นแต่ไม่อยู่นิ่งน่ะครับ​
 เนื่องจากแนวผมเป็นพวกไม่อยู่นิ่งน้องเลยออกจะเป็นแนวรับ​ ซักพักพากันอาบน้้ำดีงามตามมาตรฐาน

ชุดน้องใส่โนบราาาาามา พอถอดมาสุดยอด กระตุ้นไปอีก บอกน้องอาบน้ำเลย งานอาบน้ำเยี่ยมเลย รุกได้ดี แทบจะเสร้จคาห้องน้ำ มาต่อกันทีเตียงเลย น้องรุกโดยลิ้นอันแพรวพราวเสียวซ้าน ลากบนลงล่างตวัดไปตวัดมาเสียวสุดๆๆ จนมาถึงน้องเร่งสปี๊ดจนทนไม่ไหวแตกไปหนึง น้องก็เช็ดแล้วให้พักผ่อน มาต่อน้ำสอง น้องไม่มีผ่อนแรงมาสูตรลิ้นเหมือนเดิม คราวนรัผมรุกบ้างและมือผมก็ล้วงคลึกไปเรื่อยๆ จนน้ำน้องไหลนองมาจากนั้ยผมจึงทาสีน้องก็ไม่ลีรอให้ทา ไม่มีกลิ่นสะอาดมากเมื่อน้องเสียวสุดๆก็โดนท่าไม้ตายเร่งสปี๊ด+เสียงคราวน้องสุดยอดอร๊าแตกสอง จากนั้นน้องก็อาบน้ำและแยกย้าย
สรุปงาน
งานอาบน้ำ 9/10
หุ่น 9/10
หน้าตา 8/10
งาน 9.5/10