ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกแบบไหนดีครับ  (อ่าน 1536 ครั้ง)

ออฟไลน์ Umza

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เลือกแบบไหนดีครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 11:05:19 PM »
ระหว่าง หน้าตาปานกลางแต่งานดี กับสวยแต่งานปานกลาง เอาแบบไหนดีครับ หรือไคมีสวยๆงานดีๆแนะนำหน่อยครับพร้อมเดินทาง

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: เลือกแบบไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 12:36:38 AM »
ถ้าขอบที่หน้าตาก็เลือกไปเลยฮะ

เคยลองเลือกน้องที่พีอาร์แนะนำว่างานดี แต่ตัวเราไม่ได้ชอบหน้าตาน้อง

พอขึ้นไปแล้ว ถึงน้องจะงานดี แต่อารมณ์ร่วมของตัวเองที่มีต่อน้องไม่มีเลย

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 08:23:52 AM »
ระหว่าง หน้าตาปานกลางแต่งานดี กับสวยแต่งานปานกลาง เอาแบบไหนดีครับ หรือไคมีสวยๆงานดีๆแนะนำหน่อยครับพร้อมเดินทาง

เรื่องนี้ไม่ควรถามเลยนะครับ
เมนูจานเด็ดของแต่ละคนไม่เหมือนกัน

บางคนชอบหวาน
บางคนชอบเผ็ด
บางคนกินรสจืด
บางคนกินรสจัด

ลองเลือกชิมต่าง ๆ กันดู แล้วก็จะรู้ว่าชอบแบบไหนครับ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 11:52:27 AM »
สำหรับผม หน้าตาดี หรือกลางๆก็ได้ ขอให้ผมชอบ คุยแล้วถูกชะตาก็ได้ละ

แต่งานนี่ขอดีๆเลย  ถ้าไม่เป็นเลยแบบเพิ่งหัดทำ ก็ขอให้งานตามใจ เรียนรู้ไวก็โอเคแล้ว

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 06:55:15 PM »
ถ้าขอบที่หน้าตาก็เลือกไปเลยฮะ

เคยลองเลือกน้องที่พีอาร์แนะนำว่างานดี แต่ตัวเราไม่ได้ชอบหน้าตาน้อง

พอขึ้นไปแล้ว ถึงน้องจะงานดี แต่อารมณ์ร่วมของตัวเองที่มีต่อน้องไม่มีเลย

ขอบคุนมากครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 06:55:43 PM »

เรื่องนี้ไม่ควรถามเลยนะครับ
เมนูจานเด็ดของแต่ละคนไม่เหมือนกัน

บางคนชอบหวาน
บางคนชอบเผ็ด
บางคนกินรสจืด
บางคนกินรสจัด

ลองเลือกชิมต่าง ๆ กันดู แล้วก็จะรู้ว่าชอบแบบไหนครับ

ขอบคุนมากครับ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 10:07:06 PM »
ผมเน้นสวยครับ เจอสวยมากนี่คือกำไรแล้ว

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 08:12:08 PM »
ดูแล้วต้องแข็งอะ ต้องรู้สึกน่าเอาก่อน ถ้าจู๋ไม่แข็งไม่ขึ้น
ใครบอกงานดี แต่ดีกับเขา ไม่ดีกับเราก็ได้

ดังนั้น เราต้องเห็นแล้วพอใจก่อน
แต่ถ้างานดีด้วยก็เเยี่ยม