ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องน้ำตาล Princess spa กิ่งแก้ว14/1 ฟินสุดเท่าที่เคยเจอมา  (อ่าน 6786 ครั้ง)

ออฟไลน์ punnawat

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
การบ้านย้อนหลังนะครับ ตั้งแต่ก่อนสงกราน หลังจากที่ไปร้านนี้อยู่บ่อยๆ ก็เห็นน้องคนนึง ชื่อน้ำตาล แต่ น้องจะนานๆมาที ส่วนใหญ่ผมกับน้องว่างไม่ตรงกันเพราะน้องจะมา วันหรือ2 วันแล้วหายยาวๆ บางทีก็มาครึ่งวัน จึงทำให้ไม่ได้เจอ ส่วนตัวผมถูกใจน้องเขามาแต่แรกแล้ว แต่ ดวงไม่สมพงกัน วันนั้น บังเอิญเปิดไลน์ของร้าน เห็นร้านบอกน้องมาตอนเยน เราเลยโทรจองหกโมงเยนทันที พอไปถึงร้านก็รอพักนึง น้องออกมารับ บอกเลย ถูกใจผมมาก รูปร่างหน้าตา ดูเด็กบ้านๆแต่มีอะไรน่าค้นหา เอาเปงว่า ส่วนตัวแล้วถูกใจมาก เดินตามน้องไปถึงห้องก็คุยกันพักนึงตามสเตป น้องก็เปิดน้ำให้กิน ก็พูดคุยกัน น้องดูเขิลๆเกร็งๆ เราเลยบอกว่า ขยับมาใกล้ๆหน่อย ขอกอดหน่อยนะ อยากเจอมานานไม่ได้เจอสักที ไหนๆวันนี้ได้เจอ ก็กอดขอหอมหน่อย น้องเหมือนรอเราชวนอยู่แล้ว โดดขึ้นมานั่งคร่อมเราทันที น้องพูดว่า เห็นพี่หน้านิ่งๆ ทำตัวไม่ถูกไม่รู้จะเริ่มยังไง พอพี่เปิดทาง มาเดวน้องดูแลเอง ตอนน้องคร่อมแบบว่า นมแทบชนหน้า เลยอดใจไม่ไหว ขอเปิดเสื้อเลย น้องไม่รอช้าจัดให้ตามขอ นมที่อยู่ตรงหน้าใหญ่เกินตัวริงๆ ตัวเล็กเอวบาง ดูเด็กๆ แต่นมนี้ล้นมทอเลยทีเดียว ผมก็นัวทั้งนมทั้งคอของน้อง ทั้งดูดทั้งเลีย เล่นกันสมของน้อง อย่างเมามัน จนน้องบอกว่า พี่เล่นนมจนหนูเงี่ยนละนะเนี่ย เลยจัดการ ถอดให้หมดตัว น้องรีบคว้าไมค์น้องชายเราไปร้องเพลงทันที สงสัยจะอารมขี้ยจริงๆ ดูดเสียวมาก สักพักนึง น้องบอกน้ำพี่เยอะ เลยเอา sd มาใส่ สเปเปื่อยให้ จนเกือบเสร็จ เราเลย พลิกมา 69 ทำให้น้องบ้าง เปงอะไรที่เพลิน 69 กันจน ทั้งเราและน้องเสร็จกันทั้งคู่ กอดกันแน่น ทั้งในท่า69 เรียกว่า ปากไม่หลุดออกจากกันเลย สรุปว่า วันนี้แปลกกว่าทุกที ทั้งที่เสรจแล้ว น้องจุงมือพาไปอาบน้ำ ปรากฎว่า น้องชายยังแข็งอยู่เลยไม่ยอมหลับ เราเลยบอก สงสัยชอบน้องน่ำตาลมาก น้องก็บอก ชอบจังผู่ชายที่เสรจแล้วต่อได้เนี่ย อยากต่อแบบฟินๆ มั้ย เราเลยขอน้องเพิ่มออฟชั่นพิเศษ จัดกัน น้องบอกว่า ได้เลย หนูก็อยากเหมือนกัน เลย จัดการ ใส่cd  บรรดลง ท่าทุกท่าที่นึกขึ้นได้ เริ่มจาก เบสิค ท่าด็อกกี้. Wot ลิงอุ้มแตง แล้วกลับมาจบที่เบสิค เสร็จพร้อมกันอีกรอบ กอดกันฟิน จากนั้นอายน้ำเวลาเหลือน้องก็มานวดให้ ผ่อนคลายกันไป
น้องน่ารักมากเลย รู้สึกว่าตั้งแต่เที่ยวมายังไม่เคยถูกใจใครขนาดนี้
ถ้ามีโอกาส ว่างตรงกัน ซ้ำแน่นอนครับ
แต่น้องชอบแบบ ฟิวแฟนนุ่นนวล เซ็กจัดแต่ อ่อนโยนนะครับ

หน้าตา 10/10
ไฟหน้า10/10
หุ่น 10/10
GF 10/10
ร้านนี้ไม่เคยหล่น อยากให้ร้านรักษามาตรฐานต่อไปนะครับ
คะแนนมาจากอารมส่วนตัวนะครับ เพราะผมถูกใจมาก (ต่างคนต่างวาระนะครับ)

ออฟไลน์ Monoka

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
สุดยอดเลยคับท่าน

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
คะแนนเต็มทุกช่องเลยครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ punnawat

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
 :048:
คะแนนเต็มทุกช่องเลยครับ :81: