ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: USB บางนา เป็นไงมั่งคับ  (อ่าน 987 ครั้ง)

ออฟไลน์ dj3d

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
USB บางนา เป็นไงมั่งคับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 10:06:08 PM »
พอดีย้ายมาแถวนี้ อยากทราบข้อมูล

ออฟไลน์ gonezalez

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: USB บางนา เป็นไงมั่งคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 12:10:06 AM »
เคยไปหนนึงนะครับ พีอาร์ก็แนะนำงั้นๆแหละ ข้อมูลเชิงลึกไม่ค่อยได้มากเท่าไหร่
แต่คะเนจากหน้าตาเด็ก ผมว่าใช้ได้นะ แต่อย่าไปยึดติดกับรูปมาก ดรอปลงพอสมควร

ตอนขึ้นตอนนั้นขึ้นกับน้องแตงกวา เห็นมาตั้งแต่เข้าร้านละ ขึ้นไปก็ถูกใจจริงๆ
ตอนนี้น้องหายไปละ โคตรเสียดาย ไม่งั้นคงมีไปซ้ำ

แต่ราคา ถ้าจะจบก็ราคาค่อนไปทางสูงอยู่เหมือนกัน

โชคดีมีทอนนะครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
Re: USB บางนา เป็นไงมั่งคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 06:51:52 AM »
เคยแวะไป....กลับออกมาอย่างเร็ว