ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านคอร์สจบให้มือใหม่ทีครับ  (อ่าน 6423 ครั้ง)

ออฟไลน์ fakewtf

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แนะนำร้านคอร์สจบให้มือใหม่ทีครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 04:42:17 PM »
ว่าจะไปแถว​ RCA มีร้านไหนที่มีคอร์สจบ​ น้องแจ่มๆบ้างครับ
ระหว่สง​ K​ rca กับ Lize​ อันไหนแจ่มกว่า​

ปล.​ Bachelor​ ทองหล่อ​ จบมั้ยครับ
รบกวนด้วย​  :048:

ออฟไลน์ PitakZab

• *
  • Like: 1
Re: แนะนำร้านคอร์สจบให้มือใหม่ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 05:19:29 PM »
ลิเซ่ครับ

• *
Re: แนะนำร้านคอร์สจบให้มือใหม่ทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 08:07:16 PM »
ลิเซ่ครับ

:013: ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 09:14:37 PM »
ว่าจะไปแถว​ RCA มีร้านไหนที่มีคอร์สจบ​ น้องแจ่มๆบ้างครับ
ระหว่สง​ K​ rca กับ Lize​ อันไหนแจ่มกว่า​

ปล.​ Bachelor​ ทองหล่อ​ จบมั้ยครับ
รบกวนด้วย​  :048:

ลองคอร์ส B2B ดูก็ดีน้า มีสเน่ห์กว่าเยอะะะ

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 10:17:08 PM »
B2B - อย่างไงครับ ชักสนใจ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 10:40:28 AM »
B2B - อย่างไงครับ ชักสนใจ

ร้านนกป มันจะมี
คอร์สเปล่า (แบบที่พี่เคยตั้งกระทู้ถาม) คือ นวดอย่างเดียวน้องไม่ถอด
คอร์สถอดบน คือ ถอดและแตะได้แต่ข้างบน แล้วใช้มือชัก/กษัยและแต่ความชำนาญของน้อง
คอร์สถอดหมด คือ ถอดหมดแตะน้องได้ทั้งตัว แล้วใช้มือชัก/กษัยและแต่ความชำนาญของน้อง
คอร์สB2B คือ ถอดหมด และนวดด้วยตัว + ท่าเสมือนการมี SEX ความรุสึกก็จะมีอารมณ์ ลุ้น ๆ หน่อย

แต่แน่นอน เดี๋ยวนี้หลายร้านโปรโหมด B2B แต่กลายเป็นคอร์สถอดหมดซะนี่

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 08:37:09 PM »

ร้านนกป มันจะมี
คอร์สเปล่า (แบบที่พี่เคยตั้งกระทู้ถาม) คือ นวดอย่างเดียวน้องไม่ถอด
คอร์สถอดบน คือ ถอดและแตะได้แต่ข้างบน แล้วใช้มือชัก/กษัยและแต่ความชำนาญของน้อง
คอร์สถอดหมด คือ ถอดหมดแตะน้องได้ทั้งตัว แล้วใช้มือชัก/กษัยและแต่ความชำนาญของน้อง
คอร์สB2B คือ ถอดหมด และนวดด้วยตัว + ท่าเสมือนการมี SEX ความรุสึกก็จะมีอารมณ์ ลุ้น ๆ หน่อย

แต่แน่นอน เดี๋ยวนี้หลายร้านโปรโหมด B2B แต่กลายเป็นคอร์สถอดหมดซะนี่

ข้อมูลแน่นมากครับ ปล.ถ้าเราโดยถอดอยู่ฝ่ายเดียว ผมรู้สึกเสียเปรียบครับ  :004:

ออฟไลน์ mayomdong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2019, 03:35:46 PM »
บ้านเพื่อนครับ แน่นอน มีแต่คอสจบ :032: