ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องที่ทำนวดกระปู๋เพราะเหงา, ไม่มีแฟน, เลิกกับแฟน หรือของขาด  (อ่าน 2802 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ตามหัวข้อเลยครับ คิดว่ามีไหมที่น้องมาทำนวดกระปู๋เพราะเหตุผลแบบนี้ เพื่อนๆคนไหนเคยเจอบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
    เงินคับ…. :001:

ออฟไลน์ เด็กกรุงเทพมหานคร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เงินเท่านั้นครับ

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ได้เงินวันละหลายพัน ทำงาน2ปี มีเงินเก็บหลักล้าน

มีอาชีพนี้อาชีพเดียวนี่แหละ

ทำงาน 2ปี เกษียณได้เลย

ลาออกไปใช้ชีวิตลั้ลลาอย่างมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
เคยเจออยู่ 2 คน เพิ่งเลิกกับแฟนมา มีอยู่คนนึงบ่นเรื่องแฟนให้ฟังไปตลอดชั่วโมง เซ็งเลยฮะ

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
เคยเจอน้องคนหนึ่งคับ เธอทำเพราะเพื่อนเธอท้าทาย "ไม่กล้าหรอก"

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
อาจจะมีบ้างที่เริ่มเข้าวงการนี้แค่ คิดสนุก

แต่ประเด็นสำคัญคือเรื่องเงินซึ่งเป็นผลตอบแทนที่สูงมากๆครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
ผมไม่ค่อยสนใจเรื่องเล่าข้างขวดเจลเท่าไร
สนใจ หน้า หุ่น นม สกิลน้อง เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
เงินเป็นหลักเลยครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
น้องหลายๆคนมีคุณภาพชีวิตที่ดีกว่าผมเยอะเลยครับ

:004:
ไอ เลิฟ กาปู๋