ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมือใหม่อ่านมาหลายเดือนแล้ว สงสัยเรื่องนี้ครับ  (อ่าน 2216 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
ระยะเวลาที่ขึ้นกับน้องโดยทั่วไปก็ 1-1:30 ชม. คำถามคือ
มีหิวน้ำแน่นอน น้ำนี่เราต้องซื้อใช่ไหมครับ?
แล้วถ้าเราเกิดอยากจะดื่มเบียร์สักแก้วสองแก้ว ทางร้านมีบริการ(ขาย)ให้ด้วยไหมครับ?

อีกเรื่องครับ ผมไปหาน้องๆวันหยุด ก่อนออกจากบ้าน แน่นอนผมก็ต้องอาบน้ำสระผมไปเรียบร้อย บางทีก็ใส่น้ำหอมอีก
ผ่านไป 30 นาทีก็ไปถึงร้านแล้ว ผมต้องอาบน้ำอีกไหมนี่ 55

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
เบียร์บางร้านก็มี บางร้านก็ไม่มี
เดิมถือดื่มเข้าไปตอนเลือกเด็กเลยก็ได้นะครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
แต่ร้านจะมีบริการน้ำดื่มให้อยู่แล้ว เป็นแก้ว เป็นขวดแล้วแต่ร้าน
ไม่ต้องเสียเงิน แต่ถ้าเป็นเบียร์ ผมไม่ค่อยเห็นนะ และร้านก็ไม่มีบริการอาหารนะครับ

เรื่องอาบน้ำ ไม่อาบก็ได้ครับ แล้วแต่สะดวก แต่การไม่อาบน้ำจะทำให้ น้องๆ ไม่มั่นใจกับความสะอาดของเราเอง
น้องๆเอง จะสังเกต ลค ว่าดูแลความสะอาดแค่ใหน อมเปื่อยหรือ อมสด ก็วัดกันตรงนี้

ผมก็รู้สึกว่าการอาบน้ำกับน้องๆ ก็เป็นช่วงเวลาที่สนุกนะครับ มันได้พูดคุยกัน ทำความรู้จักกันก่อนจะ ทำอะไรกันต่อ
ทำให้เราคุ้นเคยกันเร็วขึ้น ยิ่งไปเจอร้านที่มีเก้าอี้ ล้วงไข่ ไถตัวแบบใน หนัง av  มันได้บรรยากาศดีมาก

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ถ้าหลายเดือน ผมว่าไม่ใช่มื อใหม่ละคับ ลุยๆๆๆ

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
ถ้าหลายเดือน ผมว่าไม่ใช่มื อใหม่ละคับ ลุยๆๆๆ
ฮ่าๆๆ เค้าน่าจะใหม่ของจริง แต่หาข้อมูลมานานแล้วงัย 55
ไม่มีอะไรมาก นอกจากลุยและเก็บประสบกามไปคับ :044:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ฮ่าๆๆ เค้าน่าจะใหม่ของจริง แต่หาข้อมูลมานานแล้วงัย 55
ไม่มีอะไรมาก นอกจากลุยและเก็บประสบกามไปคับ :044:

-- ประมาณนั้น

ออฟไลน์ gallery

• *
  • Like: 2
ตุลาคม 04, 2008, 12:38:54 PM

......................................................

ผมมือใหม่ครับ อ่านอย่างเดียวก็ฟินแล้ว 55