ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้าน Zapa แจ้งวัฒนะ  (อ่าน 1388 ครั้ง)

ออฟไลน์ Coca

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
สอบถามร้าน Zapa แจ้งวัฒนะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 10:12:55 PM »
ร้านนี้ถึงระดับไหนครับ
มีน้องๆแนะนำเป็นแนวทางไหมครับ

ออฟไลน์ njoylife

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: สอบถามร้าน Zapa แจ้งวัฒนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 05:07:20 PM »
ร้านนี้ถึงระดับไหนครับ
มีน้องๆแนะนำเป็นแนวทางไหมครับ
มีถึงระดับ 3 ครับ
ส่วนน้องแนะนำ ก็อย่างที่บอกๆ กัน ไปดูเองไปถามเองเลยที่ร้านดีกว่าครับ

ปล.อย่ามาร้านนี้เลยครับ ขอเป็น hidden gem ของผมเหอะ  :012:

ออฟไลน์ Tonanga

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: สอบถามร้าน Zapa แจ้งวัฒนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 04:57:36 PM »
มีถึงระดับ 3 ครับ
ส่วนน้องแนะนำ ก็อย่างที่บอกๆ กัน ไปดูเองไปถามเองเลยที่ร้านดีกว่าครับ

ปล.อย่ามาร้านนี้เลยครับ ขอเป็น hidden gem ของผมเหอะ  :012:

แล้วระดับ 3 ต้องเพิ่มเท่าไหร่ครับ