ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุโค่ย ในสามโลก ดีสุดในรอบปี น้องนาตาลี พีคสปา พระราม3  (อ่าน 5288 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสได้ ขึ้นงานน้องนาตาลี  ตามมีพีอาแจ้งมาว่ามีน้องมาสมัครงาน  สาวสวยหุ่นดี มาพร้อมชุดม้าลาย

บอกเป็นนักร้อง  ตามผับ  พีอาส่งรูปมาให้ชม รีบจองชิครับรออะใร  เข้าไปร้านตามที จองน้องใว้ 17.00

เพราะน้องมาใวกับใว  กับ18.00 นิดๆๆๆ ไปถึงพอดีน้องยังไม่ลงงงานมา พีอาบอกลูกค้ามาสายนิดๆๆนั่งคุยกับพีอา พีอาบอกน้องพาเพื่อนมาด้วยคนนะพี่น่ารักหุ่นดีมากๆๆ 
เลยให้พีอาเรียกให้ดู  พระเจ้า สวยปังมากๆๆขาวสูงมาพร้อมชุดม้าลายเบย

โดนอีกคนแต่พีอาบอกคิวเต็มเเล้ว  ไม่นานน้องนาตาลีลงงานมา  พระเจ้า สาวผมสั้น น่ารักจิงๆเป็กเลย

น้องทักทายสวัสดี  ยี้มหวานๆๆขอตัวพักแปป  บอกไม่เป็นรัย น้องพร้อมผมพร้อม พาขึ้นห้องถึงห้องนั่งคุยกัน   น้องมองหน้าเพ้อเลยผม  แพ้ม้าลายนั่งข้างน้องตัวหอมมากๆ   น้องบอกถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำให้ค่ะ

ผมบอกเพื่งอาบมาจ้า น้องบอกจะให้หนูทำรัยก่อนดี
ผมบอก ได้ทุกอย่าง จ้า
ผมบอกอย่าถอดชุดนะนวดคาชุดผมแพ้ชุดน้องบอกเอาจิงดิพี่  น้องมานอนข้างๆกอดกันก่อน  ผมรุกก่อน
คาชุดม้าลาย  เลย  ต่างคนต่างและกันจูบ  ลี้นพันกันชักพัก 

ผมค่อยจูบตามชอกคอน้องลงมา  ค่อยปลดกะดุมเสื้อออกทีละเม็ดๆๆ  เห็นนม จุกสวย  แม้จะทำ

แต่ฟิวได้ คาชุด ผมจัดการบรรเลงปากไปทีนมน้องก่อน  มือจับจิมิขาชุดลูบๆๆไปด้วย มือค่อยปลดกะดุมลงไปจนหมด  แต่  ไม่ให้น้องถอดยังคาชุด นัวกันผมนัวน้องอย่างเมามัน  นานมากๆ  เดียวขึ้นบนลงล่าง

นัวไปเรื่อยๆๆจนถึงกะโปรง  แต่ไม่ได้ถอดใช้ถลกขึ้นเอาอิอิ   และจัดการทาสีเบย  หอมหวาน  ไม่มีกลิ่น
น้องเสียวมากๆผมนอนทาสีนานแสนนานจนน้องบอกพอแล้วค่ะ  ขอหนู ทำให้พี่บ้าง  ผมนอน น้องมาจัดการผม ปากผมปากน้อง ปะกบกัน และกันเบาๆๆ

น้องบี้วลงมาเรื่อยๆๆตามนมผมตามท้องจนมาถึงชายน้อย  น้องจับและเลียเบาๆๆ และเลียบี้วตรงนั้นนมากๆ  ตรวใข่  น้องเลียเบาๆๆ วนไปวนมา

และเลียวนตรงชายน้อยผมนานมากๆ ชุดยังคาอยู่ไม่มีการถอด ใดๆๆทั้งสี้น ต่างคนต่างสลับกันนัว
นานจนจะหมดเวลา จนน้องบอกเวลาจะหมดแล้ว
เดียวหนูต้องไปร้องเพลงต่อ   ผมเลยให้น้องจัดการผมชะ  น้ำหมดตัว บอกพี่น้ำเยอะจัง  ผมบอกไม่ค่อยได้นวด  น้องจัดการให้เรียบร้อยก่อนพาไปอาบน้ำให้อย่างดี 

เสดมานั่งคุยกันกอดดกีนก่อนได้เวลาลง
ต้องบอกว่าน้องนาตาลี งานได้หมด ขอให้แค่บอกน้อง
งานดีสุดๆๆ นานมากๆทีผมไม่ค่อยจะได้เจองานดีแบบนี้  กับคนสวยๆๆน่ารักแบบนี้ 

คนนี้ผมแนะนำเลยครับไปลองกันดูร้านพีคสปาพระราม3

กับน้องนาตาลี 

ปล  ปลาน้องไม่สะดวก

คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ edajima

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รวมแล้วค่าใช้จ่ายเท่าไรครับจะได้ไปลอก

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526