ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เราสามารถถาม pr ได้เลยไหมว่า คนนี้จูบได้ไหม จบได้รึเปล่า  (อ่าน 2361 ครั้ง)

ออฟไลน์ needsssss

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ตามหัวข้อกระทู้ครับ
เราถาม pr ได้เลยไหมว่า
คนนี้จูบได้ไหม
คนนู้นรับสเปรย์ไหม
คนโน้นจบได้ไหม

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ถามว่า สอบถามได้มั้ย

คำตอบคือ ถามได้ครับ
และถ้าเค้ายินดีตอบ ก็มีแนวโน้มว่างานจะเป็นเช่นนั้นจริงครับ
แต่แนะนำว่าควรไปถามที่ร้านครับ
เพราะส่วนมาก PR ไม่ค่อยอยากตอบเรื่องพวกนี้ทางไลน์นะครัช

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
lemon spa
bb modeling
หอหญิง
ตอบตรงชัดเจน

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
จูบนี่ ต่างกรรมต่างวาระ
บางคนน้องจูบด้วย บางคนก็อาจไม่
ปากเหม็นๆมา กลิ่นเหล้าหึ่ง.....เอาหน้าเข้าใกล้ น้องมันยังเบือนหนีเลย
ถ้าสะอาดสะอ้าน กลิ่มหอม น้องมีอารมณ์.... มันมาเองแหละ

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
ที่ผ่านมา จะได้คำตอบว่าแล้วแต่น้อง

ออฟไลน์ njoylife

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อย่างที่บนๆ ตอบ
ต่างกรรมต่างวาระ
มีกลิ่นปาก หรือบลาๆ น้องเขาก็ไม่โอที่จะจูบครับ

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ผมถามบ่อยเรื่องจูบนะ

ถ้าน้องไม่จูบแลกลิ้น ร้านจะบอกเลยว่า จูบได้ไม่แลกลิ้น  (แต่ถ้าเสียวก็เผลอกันทุกคน)

กับถ้าน้องจูบเป็นพื้นฐาน ร้านก็จะเพลย์เซฟครับ ตอบว่า แล้วแต่ลูกค้า คืออย่างข้างบนว่าถ้าปากเหม็นเข้าลมหายใจ อมลิสเตอรีนก็ไม่ช่วยครับ 555

ออฟไลน์ supachok29

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
งานจูบถามครับ  งานจบถ้าไปร้านใหม่ไม่กล้าถามอาศัยอ่านการบ้านเอา