ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กว่าจะทำใจส่งการบ้านได้ หนสุดที่ท้ายที่ Freshy room น้องเนเน่ เด็กดี  (อ่าน 4280 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ก็ครับ
ประมาณสามวันที่แล้ว (27/พค/62)
ผมก็เที่ยวของผมตามปรกติ พาน้องเรนเดียร์ไปคาเฟ่แมว (ห่างจาก. SPA แค่ในหมู่บ้านกับหน้าหมู่บ้าน)

พอดีน้องเนเน่ จากการบ้านนี้
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=668376.0
ท้กมาว่าเงียบ(ตอนนั้น 22.30)
เราเองก็ยังไม่ได้เอาน้ำออก
เลยตัดสินใจไปช่วยน้องคับ

น้องยังคงความใสคับ
หุ่นน้องก็ยังดีคับตามรูปเลย
แต่มีพี่ชายหวังดีสอนน้องไปหลายอย่าง

ความธรรมชาติเลยลดลงพอสมควรครับ

ก็ดีคับ
^^ แต่ไม่ใช่แนวผม
ออกหาของหวานต่อไปจ้า

ออฟไลน์ waterghost

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1
 :019:เอางัยดีละทีนี้ จะลอกดัมั้ยเนี่ย

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
:019:เอางัยดีละทีนี้ จะลอกดัมั้ยเนี่ย

ต้องดูแนวการเที่ยวพี่งับ ถ้าเป็นสายกล่อม สายจัด ลุยเลย
แต่ถ้าเป็นสายชิล สายหวาน คงต้องพาสไป

ออฟไลน์ 💋 Gstring69 💋

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 304
จบเกมส์ ...หลายคนที่จะไปลอกคนนี้ หรือไปร้านนี้ถึงกับเบรคตัวโก่ง
คงต้องรับผลของการกระทำกันไป เอวัง....
  :038:

ออฟไลน์ Art^^

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
งานหล่นเหรอครับ

• *
งานหล่นเหรอครับ

ไม่หล่นครับ แต่น้องเซฟตัวมากกว่ารอบแรกมากกกกก
เพราะมีคนดีสอนมาเยอะคับ^^

• *
จบเกมส์ ...หลายคนที่จะไปลอกคนนี้ หรือไปร้านนี้ถึงกับเบรคตัวโก่ง
คงต้องรับผลของการกระทำกันไป เอวัง....
  :038:

ไม่หรอกพี่ ร้านเครือนี้ น้องเยอะมากกกก

ออฟไลน์ pbb101

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
น้องปันปันจะเป็นไปด้วยมั้ยนะ รายนั้นยิ่งใสกว่าน้องเนเน่ ไม่รู้โดนไปไปมั่งแล้ว

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11

• *
น้องปันปันจะเป็นไปด้วยมั้ยนะ รายนั้นยิ่งใสกว่าน้องเนเน่ ไม่รู้โดนไปไปมั่งแล้ว

นั่นสินะ